หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมว่า 5 คาเงะ คงหม่องหมดแล้วละมั้ง  (อ่าน 25216 ครั้ง)

มองดากดำ

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ผมว่า 5 คาเงะ คงหม่องหมดแล้วละมั้ง
« เมื่อ: พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 18:42:24 »
สังเกตุจากตอนสุดท้ายที่เห็น 5 คาเงะ คือโดนมาดาระ 5 รางรุม 1 คนคงเสร็จสิ้นภาระกิจทางนู้นแล้ว  เลยมาทางนี้แน่ๆ  *damage*

KiraKylinTy

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
Re: ผมว่า 5 คาเงะ คงหม่องหมดแล้วละมั้ง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 18:57:23 »
5คาเงะ เละไปแล้วแน่นอน ระหว่างคุยกับ โทบิว่า มันเป็นใคร 5คาเงะคงโดนตรั้บๆ นอนเรียงแถว สลบไปหมดแล้วหละ *haha*
ส่วนทางซาซึเกะจะเป็นไงบ้างน๊าาา แต่ก็ดีตัดผ่านมาที่มาดาระมาหา โอบิโตะเลย แล้วมาดาระรู้จักโอบิโตะแปลว่า คนที่ช้วยชีวิตมันเอาไว้คือ มาดาระ!!
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

TheEterNalEgo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Fuckkkkkkkk
Re: ผมว่า 5 คาเงะ คงหม่องหมดแล้วละมั้ง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 19:12:42 »
ถ้า เกะ มา ช่วยย นะ  จะ เป็น คู่หู ฟู ฮกก แน่ๆ เบยย  *great*
็HeyYoo

KiraKylinTy

• *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 19:14:28 »
ถ้า เกะ มา ช่วยย นะ  จะ เป็น คู่หู ฟู ฮกก แน่ๆ เบยย  *great*
แล้วจะทำยังไงให้ซาซึเกะมาช้วยนารูโตะหละครับบก่อนหน้านี้มันจะฆ่ากันเอาเป็นเอาตาย *haha* ตอนนี้มันเห็นพวกนารูโตะแย่มันคงจะหัวเราะ ร่ามากกว่าซะอีก
หวังว่า อิทาจิจะทำให้เกะมันเปลี่ยนไปได้บ้างนะ *shock*
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 19:33:55 »
แล้วจะทำยังไงให้ซาซึเกะมาช้วยนารูโตะหละครับบก่อนหน้านี้มันจะฆ่ากันเอาเป็นเอาตาย *haha* ตอนนี้มันเห็นพวกนารูโตะแย่มันคงจะหัวเราะ ร่ามากกว่าซะอีก
หวังว่า อิทาจิจะทำให้เกะมันเปลี่ยนไปได้บ้างนะ *shock*

แต่ ตัว ละคร ซาสึเกะ เปน ตัว ตัวละครแนว เบจิต้า ถึง มัน จะ ไม่ สนใจพระ เอก แต่มันคงรำำคาน มาดาระ นะ ล่ะะ  *hoho*   ตอน ที่ จูโกะ บอก ว่ามาดาระยัง อยุ่ ซาสึเกะ ก้อ เหมือนจะตกใจ แล้วบอกว่า เหรอเจ้านั่นยังมีชีวิตอยุ่สินะ  *great*
็HeyYoo

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• *
  • Die!! B*tch!!
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 19:34:15 »
ถ้าเกะมันมาช่วย  ก็อารมณ์ประมาณ โกคู กับ  เวจิต้า นั่นแหละนะ

ช่วยแบบเหมือนไม่เต็มใจช่วย  ฟอร์มจัดกลัวเสียหน้า แต่ก็ช่วย  *haha*

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

madaraza

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 19:34:31 »
ทีม 7 ต้องกลับมา ขอให้เป็นอย่างนั้น
เซ็นจูจงมอดดับ มาดาระ โหดจริงๆ

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 19:50:55 »
ถ้าเกะมันมาช่วย  ก็อารมณ์ประมาณ โกคู กับ  เวจิต้า นั่นแหละนะ

ช่วยแบบเหมือนไม่เต็มใจช่วย  ฟอร์มจัดกลัวเสียหน้า แต่ก็ช่วย  *haha*

แล้วว ก้อ หวัง ที่ จะสู้ กับ พระ เอกก ใช่ัมั้ยย  *haha*
็HeyYoo

H_A_Y

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 19:58:31 »

แล้วว ก้อ หวัง ที่ จะสู้ กับ พระ เอกก ใช่ัมั้ยย  *haha*
พอสู้ไม่ได้ก็ฟิวชั่นเอา
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

chinjung

• *
  • เท้งเต้ง ณ ใจกลางแปซิฟิค
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 20:01:42 »

ฟิวซั่ม  เอ๊ยยย!!  ฟิวชั่นนน   *haha* *haha* *haha*

อันนี้น้องน้ำก...คงชอบ  5555 *haha* *haha*
  เฮ้ยย..ริบๆทางนั้น  ชายฝั่งรึเปล่าว๊าาาา...   

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 20:18:14 »

ฟิวซั่ม  เอ๊ยยย!!  ฟิวชั่นนน   *haha* *haha* *haha*

อันนี้น้องน้ำก...คงชอบ  5555 *haha* *haha*

*haha* *haha* *haha*
็HeyYoo

gedomazo

• *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 20:41:13 »
ไม่น่าจะตายนะ การ์ตูนส่วนใหญ่แล้ว
พอตัดไปตอนอื่น ฉากเดิม ยังไงจะผ่านไปกี่ตอน ก็เป็นอย่างเดิม
เขาคงจะให้เราดูมันสู้กัน ไม่ใช่เป็นคำพูดเฉยๆว่า สู้กันแล้วอ่ะ ไม่ค่อยเข้าใจที่ตัวเองเขียนนะ 555

chinjung

• *
  • เท้งเต้ง ณ ใจกลางแปซิฟิค
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 20:46:59 »
ไม่น่าจะตายนะ การ์ตูนส่วนใหญ่แล้ว
พอตัดไปตอนอื่น ฉากเดิม ยังไงจะผ่านไปกี่ตอน ก็เป็นอย่างเดิม
เขาคงจะให้เราดูมันสู้กัน ไม่ใช่เป็นคำพูดเฉยๆว่า สู้กันแล้วอ่ะ ไม่ค่อยเข้าใจที่ตัวเองเขียนนะ 555

เข้าใจอยู่ๆ.... *haha* *haha* *haha*
  เฮ้ยย..ริบๆทางนั้น  ชายฝั่งรึเปล่าว๊าาาา...   

คุยด้วยคน

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 21:30:05 »
คงรอดแบบ ร่อแร่ แล้วพา พรรคพวก (ที่วิ่งกันมาเยอะ ๆอ่ะ) มาช่วย โตะ  *number1*

beforu

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 21:34:57 »
ผมว่าเกะมีโอกาสกลับมาช่วยโตะนะ เพราะว่าต้นตอทั้งหมดมันมาจากมาดาระนั่นแหละ ต้นเรื่องทั้งหมดเลย แล้วมันก็ลามๆๆมาถึงเกะ ทำให้เกะเสียคน ถ้าเกะมันรู้ความจริงอะไรนั่นแล้ว มันอาจจะกลับมาช่วยโตะเก็บมาดาระกับไอ้โตะหินทับก็ได้  *number1* หลังจากนั้นค่อยสู้กันแบบลูกผู้ชาย แล้วก็จบอย่างสวยงาม  *number1*