Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ผมว่า 5 คาเงะ คงหม่องหมดแล้วละมั้ง

หน้า: << < (4/7) > >>

KiraKylinTy:

--- อ้างจาก: คุยด้วยคน ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 21:30:05 ---คงรอดแบบ ร่อแร่ แล้วพา พรรคพวก (ที่วิ่งกันมาเยอะ ๆอ่ะ) มาช่วย โตะ  *number1*

--- End quote ---
มาหมู่คงไม่โดน อุกาบาตลงหัวกันอีกคนละลูก 2ลูกนะ *shock*

chinjung:

--- อ้างจาก: KiraKylinTy ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 21:36:00 ---
--- อ้างจาก: คุยด้วยคน ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 21:30:05 ---คงรอดแบบ ร่อแร่ แล้วพา พรรคพวก (ที่วิ่งกันมาเยอะ ๆอ่ะ) มาช่วย โตะ  *number1*

มาหมู่คงไม่โดน อุกาบาตลงหัวกันอีกคนละลูก 2ลูกนะ *shock*

อนารถมากครับ  *disappoint* *disappoint*

ผมเชียร์ให้อย่ามาดีก่า   ถ้ามาก็ให้แอบดูอยู่ข้างสนามก็พอ ไกลๆด้วย *haha* *haha*

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

พรรคพวกเพื่อนๆ นี่ก็มาเป็นชาติละ  ไม่ถึงซ๊ากกกที   แวะไปกินราเม็งกันรึไง   *haha* *haha* *haha*

KiraKylinTy:

--- อ้างจาก: อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 21:39:30 ---พรรคพวกเพื่อนๆ นี่ก็มาเป็นชาติละ  ไม่ถึงซ๊ากกกที   แวะไปกินราเม็งกันรึไง   *haha* *haha* *haha*

ผมว่าพวกมันคงย้ายเคลื่อนที่ไปดักทุบหัวพวกเกะแล้วมั้งครับ ขนาดมาดาระมันยังมาถึงก่อนเลยอะ *haha*

chainoi:

เออสงสัยเหมือนกันว่า มาดาระมันโผล่มายังไง สงสัย ห้าคาเงะโดนยำเละไปละ

หน้า: << < (4/7) > >>

Go to full version