Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาดาระโผล่มา

หน้า: (1/4) > >>

ozto:

มาดาระโผล่มา โผล่มาได้ไง เพราะวิชาของ โอบิโตะหรือป่าว หรือมาเอง ท่าหากมาเองแล้ว5คาเงะละ หวังว่าอย่าตายกันนะ

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

อุจิวะเป็นตระกูลเจ้าปัญหาแห่งโลกนินจา   ผมรู้สึกว่าดันโซ น่ารักขึ้นมาเลย ที่ต้องการล้างตระกูลนี้   

..มีแต่อิทาจิ  กับ ชิซุย  เท่านั้นสินะ ที่เป็นอุจิวะโลกสวย~

H_A_Y:

--- อ้างจาก: อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 18:28:48 ---อุจิวะเป็นตระกูลเจ้าปัญหาแห่งโลกนินจา   ผมรู้สึกว่าดันโซ น่ารักขึ้นมาเลย ที่ต้องการล้างตระกูลนี้   

..มีแต่อิทาจิ  กับ ชิซุย  เท่านั้นสินะ ที่เป็นอุจิวะโลกสวย~

--- End quote ---
ณ ตอนนี้ผมก็รู้สึกเหมือนกับ อายิโน๊ะโม๊ะโต๊ะ เลย จริงๆนะเนี่ย ต้นเหตุอยู่ที่มาดาระ

windyzero:

ถึงอุจิวะจะเถื่อนขนาดไหน ผมก็มองดันโซเป็นคนดีไม่ได้  *splash*

แต่มาดาระโผล่มาหาโอบิโตะ คงเพราะมันมาเองมากกว่าโอบิโตะจะอัญเชิญมานะครับ เห็นตอนก่อนหน้ามาดาระรีบจะมาจับเก้าหางแน่ะ *้ั์drinktea*

O:

สงสัยมาดาระหลบฉากจาก 5 คาเงะมารีบสมทบกับโอบิโตะมากกว่า  (แต่มาดาระตอนนี้มีรอยร้าว   ผมคิดไปเองหรือเปล่า?)

หน้า: (1/4) > >>

Go to full version