Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

สมเหตุสมผลดีคับ เรื่องโทบิ

หน้า: (1/14) > >>

ozto:

ผมว่าโอเคๆนะ เพราะรินตาย ทำให้โอบิโตะเปลี่ยนไป

ที่โอบิโตะเก่งได้ คงเพราะว่ามีอาจารดีๆอย่าง มาดาระ (เฉลยแล้วว่ามาดาระกับโทบิวางแผนร่วมกัน)

สมเหตุสมผลกันดีๆ ถึงผมจะไม่ได้เชียว่าเป็นโอบิโตะก็เถอะ แต่เขาเฉลยมาแล้วผมคนนึงก็รับได้คับๆๆ

windyzero:

เรื่องโทบิกับมาดาระ ผมมาถูกทางแฮะ

แต่เหตุผลคือริน เข็มขัดสั้นจริงๆ *้ั์drinktea*

H_A_Y:

--- อ้างจาก: ozto ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 17:55:35 ---ผมว่าโอเคๆนะ เพราะรินตาย ทำให้โอบิโตะเปลี่ยนไป

ที่โอบิโตะเก่งได้ คงเพราะว่ามีอาจารดีๆอย่าง มาดาระ (เฉลยแล้วว่ามาดาระกับโทบิวางแผนร่วมกัน)

สมเหตุสมผลกันดีๆ ถึงผมจะไม่ได้เชียว่าเป็นโอบิโตะก็เถอะ แต่เขาเฉลยมาแล้วผมคนนึงก็รับได้คับๆๆ

--- End quote ---
ยังมีอีกเยอะนะครับ ดูจากตอนล่าสุดแล้ว จะเห็นได้ว่า หินมันทับทั้งตัวนะครับ ไม่ได้ทับแค่ตา

ขากับแขนซีกเดียวกับตาที่โดนทับดูเป็นปกติดี แต่มีแค่ใบหน้าเท่านั้นนะครับที่เหี่ยว

ตอนไหนที่เอาตาไปให้เพน

และมาดาระยังไม่ตายเหรอตอนคาคาชิเด็กๆ ซึ่งก็คือตอนที่รุ่น 4 สู้กับโทบิ ซึ่งรุ่น 3 เองก็แก่แล้ว

อีกเยอะครับ ยังไงก็ต้องติดตามแบบไม่อุดหนุนสิขสิทธิ์กันต่อไป

ozto:

ท่าหาก คาคาชิตกใจ เห้ย รินยังไม่ตายย ...บ้าไปแล้วว  *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

Dewonlineaccount:

โทบิเคยบอกไว้ว่า เนตรสังสาระนั้นมันก็ไม่ได้เป็นของนายตั้งแต่แรกแล้ว งั้นมันก็คงเป็นของมาดาระ เพราะมาดาระบอกว่ามันปลุกขึ้นมาก่อนตายรึป่าว แล้วตอนที่คาบูโตะบอกว่า หลังจากที่สู้กับรุ่น1 คุณยังไม่ตายใช่ไหม แล้วถ้ายังไม่ตาย ช่วงเวลาที่มีชีวิตอยู่มาดาระทำอะไร มันอาจจะเอาเนตรสังสาระให้เด็กหนุ่มยาฮิโกะตอนเกิดใหม่ๆแล้วตายลง เรื่องเพนผมเดายังงี้นะ ส่วนโอบิโตะยังไงไม่รุ้ ขี้เกียจจะแถละ

หน้า: (1/14) > >>

Go to full version