Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

จบได้ยังอิสึนะ

หน้า: << < (7/19) > >>

chinjung:

--- อ้างจาก: penis ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 21:00:52 ---พวกนายบ้าป่าวเนี้ยมาทะเลาะ กันเรื่องการ์ตูน คนเขียนเค้าก็เขียนไปตามเรื่อง เค้าก็ผูกปมมาของเค้าแล้ว พวกนายไปจินตนาการ เพ้อเจ้อเอาเอง พอไม่ได้ยังที่คิด ก็ไม่อ่าน ไม่ซื้อ ด่าคนเขียน อ่านการ์ตูนเอาสนุกก็พอ คลายเครียด อะไรเอามาเครียดกัน เพ้อเจ้อ หวะ

--- End quote ---

อารมณ์คนอ่านการ์ตูนเรื่องนี้แล้วไม่พอใจ

ก็ประมาณอารมณ์นายตอนนี้ที่อ่านคอมเม้นท์แล้วออกอาการแบบนี้แหละ

เด๋วเค้าก็บอกนายว่า  ไม่ได้จ้างให้มาอ่านมุ้นี้นะ  มาอ่านทำไม

เข้าใจยัง  *haha* *haha* *haha* *haha*

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

Let it be  ครับ  Let it be

chinjung:

--- อ้างจาก: H_A_Y ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 21:03:21 ---ไม่เอาครับ มาดาระ โทบิ ไม่ใช่ทักษิน ถ้าเพนก็ว่าไปอย่าง

คุณเฮฟจะบอกว่า

ใจจริงๆของเพนมันใฝ่หาประชาธิปไตย เอ๊ยย  สันติภาพรึเปล่านะ

แต่มาดาระมันต้องการยึกครองโลก   โอ้ววววว 

อันนี้ผมไม่รุ้สินะ *hoho* *hoho* *hoho*

SourCreamz:

เข้ามา ฮาราคีรี  *dead*

H_A_Y:

--- อ้างจาก: chinjung ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 21:08:08 ---
--- อ้างจาก: H_A_Y ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 21:03:21 ---ไม่เอาครับ มาดาระ โทบิ ไม่ใช่ทักษิน ถ้าเพนก็ว่าไปอย่าง

คุณเฮฟจะบอกว่า

ใจจริงๆของเพนมันใฝ่หาประชาธิปไตย เอ๊ยย  สันติภาพรึเปล่านะ

แต่มาดาระมันต้องการยึกครองโลก   โอ้ววววว 

อันนี้ผมไม่รุ้สินะ *hoho* *hoho* *hoho*

ก็เพนมันตรงเป๊ะๆนี่ครับ ไฝ่หาสันติภาพที่ยากลำบาก และเกิดได้น้อยด้วยกำลัง อีกอย่างที่ตรงกันคือ มันชักใยอยู่เบื้องหลังอีกหกคน ฮร่าๆๆๆ

หน้า: << < (7/19) > >>

Go to full version