Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

จบได้ยังอิสึนะ

หน้า: << < (6/19) > >>

krit_d.k.t2:

ความคิดต่างได้ครับ แต่อย่ามาแตกแยกเพราะการ์ตูนเรื่องเดียวเลยครับ

อย่าทำเป็นเหมือนการเมืองไทยสิครับ เอ๊ะอะ ก็ ทักษิณๆ  *dontknow*

gedomazo:

ทะเลาะกันแล้วโทบิจะเปลี่ยนหน้า มั้ยเนี่ย

chinjung:

--- อ้างจาก: krit_d.k.t2 ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 19:57:52 ---ความคิดต่างได้ครับ แต่อย่ามาแตกแยกเพราะการ์ตูนเรื่องเดียวเลยครับ

อย่าทำเป็นเหมือนการเมืองไทยสิครับ เอ๊ะอะ ก็ ทักษิณๆ  *dontknow*

--- End quote ---

อ้าววเฮ้ยย!!

พูดงี้นายก็ไม่เชียร์ทักษิณน่ะสิ *haha* *haha* *haha*

อ่ะล้อเล่นน้าาาา

เห็นด้วยกะคุณคับ   จั๊กเป็นอะไรคนไทย

แค่ได้ยินชื่อนี้หลายคนก็หลับหูหลับตาเชียร์แทบจะไม่สนอะไรทั้งสิ้น  เฮ้อออ

เอาล่ะๆๆ  จบๆๆๆๆ *haha* *haha* *haha*

penis:

พวกนายบ้าป่าวเนี้ยมาทะเลาะ กันเรื่องการ์ตูน คนเขียนเค้าก็เขียนไปตามเรื่อง เค้าก็ผูกปมมาของเค้าแล้ว พวกนายไปจินตนาการ เพ้อเจ้อเอาเอง พอไม่ได้ยังที่คิด ก็ไม่อ่าน ไม่ซื้อ ด่าคนเขียน อ่านการ์ตูนเอาสนุกก็พอ คลายเครียด อะไรเอามาเครียดกัน เพ้อเจ้อ หวะ

H_A_Y:

ไม่เอาครับ มาดาระ โทบิ ไม่ใช่ทักษิน ถ้าเพนก็ว่าไปอย่าง

หน้า: << < (6/19) > >>

Go to full version