Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

จบได้ยังอิสึนะ

หน้า: << < (5/19) > >>

kanpower:

กระทู้ไม่สร้างสรรค์ สร้างแต่ความแตกแยก เราอ่านการ์ตูนเรื่องเดียวกันก็ควรจะรักกันสิ ความคิดคนเราไม่เหมือนกันได้ แต่เราไม่ควรจะแตกแยกนะครับ
ผมก็เคยเชื่อว่าเป็นน้องมาดาระ แต่พอเป็นโอบิโตะ อาจจะช็อคเล็กน้อยแต่ก็ไม่เคยเกลียดชังใครเลยนะครับ เหมือนเล่นหวยงวดผิดงวดหน้าอาจจะถูกก็ได้ รักกันไว้เหอะครับช่วยกันหาข้อมูลมาให้อ่านให้ช่วยกันวิเคราะห์ผมว่ามันสนุกดีออกเพื่อเป็นการรอช่วงตอนต่อไปผมว่าสนุกดีออก ไม่ใช้มาตั้งกระทู้แบบนี้ รักกันเหอะครับ

H_A_Y:

--- อ้างจาก: อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 18:16:25 ---
--- อ้างจาก: H_A_Y ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 18:13:02 ---ผมตอบตรงๆนะ อิสึนะ คือคนที่ผมเชียร์ให้เป็นโทบิ

แต่ผมเด็ก อิทาจิ ครับ

--- End quote ---

เหมือนกันเลย   ผมว่าคุณ ฮ.  นี่มีอะไรหลายๆอย่างคล้ายๆผมนะ  *haha* *haha*

มะกี้ก็เหมือนแต่อยู่อีกกระทู้นึงครับ ฮร่าๆ บอกชื่อไปเลยก็ได้ เฮฟวี่ ครับ

ChocoboGPz:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 16:35:07 ---เข้าใจความรู้สึกว่าเคยโดนว่ายังไงบ้างนะ แต่ก็ไม่น่ามากระทำกลับคืนแบบนี้นะครับ

เขาจะพอใจหรือไม่ ก็เรื่องของเขา แต่ยังไงเสีย เราก็ยังอ่านเรื่องเดียวกัน เล่นบอร์ดเดียวกันอยู่ดี

จะทะเลาะกันทำไม  *worm*

ลายเซ็นนายทำ คิดว่าอะไรแมลงอะไรเกาะหน้าจอ = =

benzvip1:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 17:20:18 ---
--- อ้างจาก: benzvip1 ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 17:14:08 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 17:09:07 ---ถ้าอาจารย์ไม่ง้อเราก็ไม่ง้อ อาจารย์ก็แค่นั้น จะไปยากอะไร เพราะก่อนหน้านี้เราง้อแกมาเยอะละ ต่างคนต่างเขียน ต่างคนต่างอ่าน ความรู้สึกมันคนละอย่างกัน สำหัรบผมจะไปอ่าน one piece ก็ได้ ก็แค่ไม่อ่าน นารูโตะ จบ! *dontknow*

เรายังไม่เคยไล่ ไปเขียนเรื่องอื่นหรือให้หยุดเขียนเลยนะ *dontknow*

แล้วคุณมีสิทธิไล่คนที่เขาไม่พอใจให้ไปอ่านเรื่องอื่นเหรอ!   *dontknow*

นายคงเป็นพวกรับไม่ได้สินะ - -

ปล่อยวางบ้างเถอะ อาจารย์เขาเฉลย ว่าเป็นโอบิโตะ 100 % แล้วละ

ส่วนความจิงที่นายส่งสัย เดี๋ยวก็เฉลยมาทีละนิด ทีละนิด แล้วนายก็จะเข้าใจเอง

ต้องถามก่อนว่าใครรับไม่ได้กันเน่

ถ้ารับได้ แล้วจะมาตั้งมู้หาเสี้ยนไรครับ คุณต่างหากที่รับไม่ได้ ว่าคนที่เขาคิดแบบอื่นมีเยอะกว่าคุณ

ผมเป็นคนตั้งกระทู้รึงง  และอะไร รับไม่ได้ ?

ไม่ว่ากาตูนย์จะเป็นแบบไหน ผมก็ชอบหมดละ เพราะมันคือกาตูนย์ อ่านเพื่อความสนุก และ อีกอย่าง ผมทายถูก

คนที่เขาคิดแบบอื่นมีเยอะกว่าคุณ ?

คนที่คิดแบบอื่นนี้คือ คิดไอโทบิไม่ใช่ โอบิโตะใช่รึป่าว นั้นมันก็เรื่องของพวกคุณ

แต่จำเอาไว้ว่า คนมากกว่าไม่ได้แปลว่าพวกคุณถูก

ถ้ามี 100 คน พวกคุณกินไป 90 คน อีก 10 คน เป็นพวกผม

แต่ว่าพวกผมตอบถูก มันก็คือพวกผมถูก ไม่ว่ายังไงไออีก 90 คนของคุณก็ผิด ไม่ว่าจะหาเหตุผลที่สวยหรูมายังไง จำไว้ คุณไม่มีทางถูก

มันคือกฏ

*dontknow* *dontknow* *dontknow*

KiraKylinTy:

กระทู้นี้ แร๊งง เอาเถอะ ตัดสินผลทาย กันที่ว่า โอบิโตะคือโทบิ ก็แล้วกัน จะได้จบตามน้ำ มาดูกันตอนหน้าว่าพวกนารูโตะจะชนะยังไง? *shock*

หน้า: << < (5/19) > >>

Go to full version