Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

จบได้ยังอิสึนะ

หน้า: << < (3/19) > >>

dewlamonet:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 17:09:07 ---ถ้าอาจารย์ไม่ง้อเราก็ไม่ง้อ อาจารย์ก็แค่นั้น จะไปยากอะไร เพราะก่อนหน้านี้เราง้อแกมาเยอะละ ต่างคนต่างเขียน ต่างคนต่างอ่าน ความรู้สึกมันคนละอย่างกัน สำหัรบผมจะไปอ่าน one piece ก็ได้ ก็แค่ไม่อ่าน นารูโตะ จบ! *dontknow*

เรายังไม่เคยไล่ ไปเขียนเรื่องอื่นหรือให้หยุดเขียนเลยนะ *dontknow*

แล้วคุณมีสิทธิไล่คนที่เขาไม่พอใจให้ไปอ่านเรื่องอื่นเหรอ!   *dontknow*

--- End quote ---

นายบ้าป่าวอะ    ง้อเง้อบ้าอะไรของนาย มันการ์ตูณมันถูกกำหนดไว้แล้ว   นายจินตนาการของนายไปเองละมาโทษคนเขียนได้ไง อยากเลิกเพราะการ์ตูณมันไม่เป็นดั่งใจเลิกๆไปเหอะ คนดูการตูณเพราะดูเพราะเค้าสนุก นี่ดูเพราะอยากให้มันเป็นดั่งใจตัวเอง บ้าป่าว   

sattkon:

--- อ้างจาก: benzvip1 ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 17:14:08 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 17:09:07 ---ถ้าอาจารย์ไม่ง้อเราก็ไม่ง้อ อาจารย์ก็แค่นั้น จะไปยากอะไร เพราะก่อนหน้านี้เราง้อแกมาเยอะละ ต่างคนต่างเขียน ต่างคนต่างอ่าน ความรู้สึกมันคนละอย่างกัน สำหัรบผมจะไปอ่าน one piece ก็ได้ ก็แค่ไม่อ่าน นารูโตะ จบ! *dontknow*

เรายังไม่เคยไล่ ไปเขียนเรื่องอื่นหรือให้หยุดเขียนเลยนะ *dontknow*

แล้วคุณมีสิทธิไล่คนที่เขาไม่พอใจให้ไปอ่านเรื่องอื่นเหรอ!   *dontknow*

นายคงเป็นพวกรับไม่ได้สินะ - -

ปล่อยวางบ้างเถอะ อาจารย์เขาเฉลย ว่าเป็นโอบิโตะ 100 % แล้วละ

ส่วนความจิงที่นายส่งสัย เดี๋ยวก็เฉลยมาทีละนิด ทีละนิด แล้วนายก็จะเข้าใจเอง

ต้องถามก่อนว่าใครรับไม่ได้กันเน่

ถ้ารับได้ แล้วจะมาตั้งมู้หาเสี้ยนไรครับ คุณต่างหากที่รับไม่ได้ ว่าคนที่เขาคิดแบบอื่นมีเยอะกว่าคุณ

sattkon:

--- อ้างจาก: dewlamonet ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 17:16:20 ---

นายบ้าป่าวอะ    ง้อเง้อบ้าอะไรของนาย มันการ์ตูณมันถูกกำหนดไว้แล้ว   นายจินตนาการของนายไปเองละมาโทษคนเขียนได้ไง อยากเลิกเพราะการ์ตูณมันไม่เป็นดั่งใจเลิกๆไปเหอะ คนดูการตูณเพราะดูเพราะเค้าสนุก นี่ดูเพราะอยากให้มันเป็นดั่งใจตัวเอง บ้าป่าว

ใช่เรามันบ้า และเราก็ไม่สิทธิคิด สิทธิที่จะวิจารณ์ แต่เราก็ไม่เคยโทษ อาจารย์ นายจะอ่านการ์ตูนพอใจของนายมันก็เรื่องของนาย แต่เราแค่จะถามว่านายมีสิทธิอะไรมาไล่คนที่เขาไม่พอใจให้ไปอ่านเรื่องอื่นหละ เขาจะอ่านเรื่องอื่นเขาก็แค่ย้ายไปอ่าน แล้วทำต้องมาป่าประกาศโลกรู้ว่า ใครไม่สนับสนุนอาจารย์ก็ไปเลย แบบนี้มันถูกเหรอ นายแหละบ้า

uchiha obito:

ก็มีแต่พวกไม่ยอมรับความจริง หรือ รับไม่ได้ที่หน้ากากแหกมาเปนโอบิโตะ ไม่ตรงตามความคิดพวกเค้า *-*
งี้ละนะ เข้าจึย ๆ 555555555555555555555555555555555555555555555555555555
ก่อนน่านี้ไม่คิดจะสมัค มาโพสไรเลย แต่คนละ สะไจ ผสม หมั่นใ้ส้พวกไม่ยอมรับความจริงง 5555555
 *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*
 *glad* *glad* *glad* *glad* *glad* *glad* *glad* *glad* *glad* *glad*

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

มีเกรียนมาใหม่  มาผสมโรง

ดูท่าแล้วมันไม่จบหรอก

ผมว่าไม่ต้องไปอธิบายอะไรแล้วมั้งครับคุณ sattkon   

Let it be..

หน้า: << < (3/19) > >>

Go to full version