Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

จบได้ยังอิสึนะ

หน้า: << < (2/19) > >>

H_A_Y:

น่าจะระบุตัวตนลงไปเลยนะ

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

มีอะไรไปบอก  ป็อป  อย่าเหมารวม  ใครจะไม่พอใจ 'จารย์มันก็เรื่องของเขา

H_A_Y:

--- อ้างจาก: อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 16:40:00 ---มีอะไรไปบอก  ป็อป  อย่าเหมารวม  ใครจะไม่พอใจ 'จารย์มันก็เรื่องของเขา

--- End quote ---
ผมก็คิดว่ายังงั้นแหละ ตั้งกระทู้กล้าๆหน่อย ระบุไปเลยว่า ถึงใคร ชื่ออะไรที่เคยดูถูก เด็กโตะหินทับไว้ยังไง
อีกอย่างนะผมก็เชียร์อิสึนะ แต่ผมไม่ได้ไปทำอย่างนาย ป็อปนะครับ

sattkon:

ถ้าอาจารย์ไม่ง้อเราก็ไม่ง้อ อาจารย์ก็แค่นั้น จะไปยากอะไร เพราะก่อนหน้านี้เราง้อแกมาเยอะละ ต่างคนต่างเขียน ต่างคนต่างอ่าน ความรู้สึกมันคนละอย่างกัน สำหัรบผมจะไปอ่าน one piece ก็ได้ ก็แค่ไม่อ่าน นารูโตะ จบ! *dontknow*

เรายังไม่เคยไล่อาจารย์ไปเขียนเรื่องอื่นหรือให้หยุดเขียนเลยนะ *dontknow*

แล้วคุณมีสิทธิไล่คนที่เขาไม่พอใจให้ไปอ่านเรื่องอื่นเหรอ!   *dontknow*

benzvip1:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 17:09:07 ---ถ้าอาจารย์ไม่ง้อเราก็ไม่ง้อ อาจารย์ก็แค่นั้น จะไปยากอะไร เพราะก่อนหน้านี้เราง้อแกมาเยอะละ ต่างคนต่างเขียน ต่างคนต่างอ่าน ความรู้สึกมันคนละอย่างกัน สำหัรบผมจะไปอ่าน one piece ก็ได้ ก็แค่ไม่อ่าน นารูโตะ จบ! *dontknow*

เรายังไม่เคยไล่ ไปเขียนเรื่องอื่นหรือให้หยุดเขียนเลยนะ *dontknow*

แล้วคุณมีสิทธิไล่คนที่เขาไม่พอใจให้ไปอ่านเรื่องอื่นเหรอ!   *dontknow*

--- End quote ---

นายคงเป็นพวกรับไม่ได้สินะ - -

ปล่อยวางบ้างเถอะ อาจารย์เขาเฉลย ว่าเป็นโอบิโตะ 100 % แล้วละ

ส่วนความจิงที่นายส่งสัย เดี๋ยวก็เฉลยมาทีละนิด ทีละนิด แล้วนายก็จะเข้าใจเอง

หน้า: << < (2/19) > >>

Go to full version