Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

จบได้ยังอิสึนะ

หน้า: (1/19) > >>

kyo:

จากตอนล่าสุด600 มาดาระออกมายืนยันแล้วว่าโทบิคือโอบิโตะ คราวนี้คงจบได้แล้วที่อิสึนะจะเป็นโทบิ 1  คงไม่มีกระทู้สงครามยังไม่จบอย่าเพิ่งนับศพทหารอีกแล้วนะครับ
การวิเคราะห์คือการใช้ความรู้สึกส่วนตัวอย่างมากก็แค่ 10เปอเซน ที่เหลือคือเหตุและผล ถ้าแต่งเรื่องแทนอาจารย์แล้วเรื่องออกมาไม่เป็นตามที่ตัวเองแต่งก็ต้องยอมรับในผู้แต่ง เพราะเค้ามีสิทธิ์ที่จะแต่งเรื่องไปทางไหนก็ได้ตามปลายปากกาของเค้า ไม่ใช่พอเรื่องไม่ตรงกับที่ตัวเองคิดไว้ ก็ตีโพยตีพายไม่พอใจคนแต่ง ถ้ารักจะอ่านนารุโตะ ต้องรู้จักเคารพสิทธิ์ของผู้แต่งด้วย ไม่ว่าจะแต่งเรื่องไปทางไหนก็ต้องยอมรับสิทธิ์ตรงนี้ด้วย ส่วนข้อสงสัยต่างๆ เด๋วผู้แต่งก็เฉลยเองอดใจรอไว้
ไม่อยากเห็นกระทู้ไม่พอใจคนแต่งไปอ่านวันพีชดีกว่า บอกได้คำเดียวว่า เชิญ

โทบิไม่เคยใช้คาถาไฟมันต้องไม่ใช่อุจิวะ ล่าสุดเห็นแล้วนะครับคาถาไฟที่รอคอย

H_A_Y:

ไม่เป็นไรครับ ผมไม่พอใจก็ไม่ซื้อของแท้แค่นั้นเอง อ่านฟรี อะไรที่มาซาชิได้ตังค์ฺก็ไม่ซื้อแค่นั้นเองไม่ยาก

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

เป็นอะไร

windyzero:

เข้าใจความรู้สึกว่าเคยโดนว่ายังไงบ้างนะ แต่ก็ไม่น่ามากระทำกลับคืนแบบนี้นะครับ

เขาจะพอใจหรือไม่ ก็เรื่องของเขา แต่ยังไงเสีย เราก็ยังอ่านเรื่องเดียวกัน เล่นบอร์ดเดียวกันอยู่ดี

จะทะเลาะกันทำไม  *worm*

TeyTey:

นั้น สิ อภัย กับ ปล่อยวาง

หน้า: (1/19) > >>

Go to full version