Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

หรือว่ามาดาระสิงอยู่ในร่างโอบิโตะก่อนหน้านี้ตลอดมา

หน้า: << < (3/4) > >>

ประชาชนธรรมดา:

--- อ้างจาก: gedomazo ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 20:38:06 ---มันก็ไม่น่าจะใช่หน่า ??
ถ้าจะสิง จริงๆละก็ มาดาระ 30% อิสึนะ 70% อ่ะ ^^

--- End quote ---

เพราะถ้าเป็นมาดาระ ผมสามารถแถได้ด้วยว่า มันสิงร่างโอบิโตะด้วย ย้ายไปร่างเซทสึดำบ้าง พอโดนอันเชิญมา เซทสึดำมันก็เลยหายไปด้วย เพราะเซตสึดำมันเป็นแค่เซลไม่มีวิญญาณ เข้าแก๊บพอดีเลยเพ้อเจ้อได้เยอะหน่อย555

chinjung:

--- อ้างจาก: ประชาชนธรรมดา ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 21:07:54 ---
--- อ้างจาก: gedomazo ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 20:38:06 ---มันก็ไม่น่าจะใช่หน่า ??
ถ้าจะสิง จริงๆละก็ มาดาระ 30% อิสึนะ 70% อ่ะ ^^

เพราะถ้าเป็นมาดาระ ผมสามารถแถได้ด้วยว่า มันสิงร่างโอบิโตะด้วย ย้ายไปร่างเซทสึดำบ้าง พอโดนอันเชิญมา เซทสึดำมันก็เลยหายไปด้วย เพราะเซตสึดำมันเป็นแค่เซลไม่มีวิญญาณ เข้าแก๊บพอดีเลยเพ้อเจ้อได้เยอะหน่อย555

เซตสึบ่ได้หายไปไหนคับ

หลังจากที่มาดาระถูกอัญเชิญออกมาแล้วบู๊ไปได้ซัก2-3ตอน  ยังมีฉากเซ็ตสึดำให้เห็นอยู่ครับ
http://www.mangareader.net/naruto/562/9

ประชาชนธรรมดา:

--- อ้างจาก: chinjung ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 21:53:56 ---
--- อ้างจาก: ประชาชนธรรมดา ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 21:07:54 ---

หลังจากที่มาดาระถูกอัญเชิญออกมาแล้วบู๊ไปได้ซัก2-3ตอน  ยังมีฉากเซ็ตสึดำให้เห็นอยู่ครับ
http://www.mangareader.net/naruto/562/9

ตอนนั้นมาดาระยังไม่ได้ถูกอัญเชิญมาไม่ใช่หรอกครับ...เอะงง  นารุโตะฆ่าเซทสึดำหรอครับ แต่ผมว่าคงไม่ใช่หรอกเนาะ เพราะมาดาระตอนถูกอันเชิญมาใหม่ๆเหมือนมันไม่ค่อยจะรู้เรื่องอะไรกับเขาเลยนะ

chinjung:

--- อ้างจาก: ประชาชนธรรมดา ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 21:59:40 ---
--- อ้างจาก: chinjung ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 21:53:56 ---

ตอนนั้นมาดาระยังไม่ได้ถูกอัญเชิญมาไม่ใช่หรอกครับ...เอะงง  นารุโตะฆ่าเซทสึดำหรอครับ

ลิ้งค์ผมเอามาให้ดูเป็นตอน562ครับ  ไม่เชื่อเปิดดูในเวบsritownหรือตามลิ้งค์ที่ผมให้ดูเปิดดูหน้าย้อนกลับก็ได้ครับ  อิอิ

จะเห็นมาดาระกำลังบู๊อย่างมันส์เลยครับ   *haha* *haha*

chinjung:

--- อ้างจาก: ประชาชนธรรมดา ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 21:59:40 ---ตอนนั้นมาดาระยังไม่ได้ถูกอัญเชิญมาไม่ใช่หรอกครับ...เอะงง  นารุโตะฆ่าเซทสึดำหรอครับ แต่ผมว่าคงไม่ใช่หรอกเนาะ เพราะมาดาระตอนถูกอันเชิญมาใหม่ๆเหมือนมันไม่ค่อยจะรู้เรื่องอะไรกับเขาเลยนะ

นารูโตะบ่ได้ฆ่าคับ  ลูกน้องคาเงะคนสวยเป็นคนเอาดาบฟันขาดสองท่อน เซ็ตสึนอนแผ่หลากับพื้นแต่พูดได้อยู่ แล้วก็ตัดฉากไป
  ไม่รู้เป็นตายร้ายดียังไง

แต่ก็สรุปว่ามาดาระไม่ใช่เซ็ตสึดำละกันครับ   *number1*

หน้า: << < (3/4) > >>

Go to full version