Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

หรือว่ามาดาระสิงอยู่ในร่างโอบิโตะก่อนหน้านี้ตลอดมา

หน้า: << < (2/4) > >>

H_A_Y:

--- อ้างจาก: ประชาชนธรรมดา ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 16:14:07 ---
--- อ้างจาก: H_A_Y ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 16:08:02 ---
--- อ้างจาก: ประชาชนธรรมดา ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 16:06:59 ---
--- อ้างจาก: H_A_Y ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 16:04:00 ---ถ้ามันไปสิงแ้ล้วมันจะอัญเชิญมาได้ไงล่ะครับ

ถ้าจะบอกว่ามันอัญเชิญมาได้ งั้นร่างโอบิโตะคงไม่มีวิญญาณหล่ะ

เป็นโอบิโตะนั่นแหละถูกแล้ว เฮ้อ แต่เหตุผลยังไม่พอ

--- End quote ---
จากตอนล่าสุดคงไม่ใช่แล้วละมั๊ง
ผมหมายถึงมันสิงอยู่ร่วมกับโอบิโตะในร่างเดียว เหมือนก้าวหางในร่างนารุโตะนะ มันต้องถูกสัมเวสีเรียกมาได้อยู่แล้วครับ เพราะมันเป็นวิญญาณ

ถูกต้องครับผมหมายถึงก่อนหน้านี้

แต่เก้าหางเป็นจักระนะ ไม่ใช่วิญญาณ

TeyTey:

คนละคนกันคับ (แต่ที่ทุกคนอยากรู้ก็ คือ ทำไมมันรู้จักกัน)

sattkon:

การ์ตูนเรื่องนี้ถ้าจะเอาให้แน่นนอน กรองคำตอบไปข้างหน้าสัก 2-3 ตอนถึงจะ sure

ประชาชนธรรมดา:

--- อ้างจาก: H_A_Y ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 16:16:22 ---
--- อ้างจาก: ประชาชนธรรมดา ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 16:14:07 ---
--- อ้างจาก: H_A_Y ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 16:08:02 ---
--- อ้างจาก: ประชาชนธรรมดา ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 16:06:59 ---
--- อ้างจาก: H_A_Y ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 16:04:00 ---ถ้ามันไปสิงแ้ล้วมันจะอัญเชิญมาได้ไงล่ะครับ

ถ้าจะบอกว่ามันอัญเชิญมาได้ งั้นร่างโอบิโตะคงไม่มีวิญญาณหล่ะ

เป็นโอบิโตะนั่นแหละถูกแล้ว เฮ้อ แต่เหตุผลยังไม่พอ

จากตอนล่าสุดคงไม่ใช่แล้วละมั๊ง
ผมหมายถึงมันสิงอยู่ร่วมกับโอบิโตะในร่างเดียว เหมือนก้าวหางในร่างนารุโตะนะ มันต้องถูกสัมเวสีเรียกมาได้อยู่แล้วครับ เพราะมันเป็นวิญญาณ

ถูกต้องครับผมหมายถึงก่อนหน้านี้

แต่เก้าหางเป็นจักระนะ ไม่ใช่วิญญาณ

ผมหมายถึงประเดนมันไม่ได้อยู่ที่เป็นจักกะหรือวิญญาณนะครับ ประเดนมันอยู่ที่อยู่ในร่างเดวกัน หนึ่งร่างสองคนนะครับ  ยังไงก็ตามผมแค่สันนิฐาน เพราะถ้าเป็นอย่างนั้นมันจะตอบโจทได้เยอะเลยเท่านั้นเอง

gedomazo:

มันก็ไม่น่าจะใช่หน่า ??
ถ้าจะสิง จริงๆละก็ มาดาระ 30% อิสึนะ 70% อ่ะ ^^

หน้า: << < (2/4) > >>

Go to full version