Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

หรือว่ามาดาระสิงอยู่ในร่างโอบิโตะก่อนหน้านี้ตลอดมา

หน้า: (1/4) > >>

ประชาชนธรรมดา:

หรือว่ามาดาระ เมื่อก่อนที่มันตายมันตายแค่ร่าง แต่วินญานมันยังไม่ตายไม่ไปไหน แล้วไปสิงอยู่กับโอบิโตะ จนถึงตอนนี้มาดาระมันได้ร่างแล้ว ทุกอย่างมันจะลงตัวหรือไม่ กับปัญหาคาใจของทุคน

H_A_Y:

ถ้ามันไปสิงแ้ล้วมันจะอัญเชิญมาได้ไงล่ะครับ

ถ้าจะบอกว่ามันอัญเชิญมาได้ งั้นร่างโอบิโตะคงไม่มีวิญญาณหล่ะ

เป็นโอบิโตะนั่นแหละถูกแล้ว เฮ้อ แต่เหตุผลยังไม่พอ

--- อ้างจาก: H_A_Y ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 16:04:00 ---ถ้ามันไปสิงแ้ล้วมันจะอัญเชิญมาได้ไงล่ะครับ

ถ้าจะบอกว่ามันอัญเชิญมาได้ งั้นร่างโอบิโตะคงไม่มีวิญญาณหล่ะ

เป็นโอบิโตะนั่นแหละถูกแล้ว เฮ้อ แต่เหตุผลยังไม่พอ

--- End quote ---

ผมหมายถึงมันสิงอยู่ร่วมกับโอบิโตะในร่างเดียว เหมือนก้าวหางในร่างนารุโตะนะ มันต้องถูกสัมเวสีเรียกมาได้อยู่แล้วครับ เพราะมันเป็นวิญญาณ สิงแบบไม่ใช่ถ่ายวิญญาณยึดครองร่างถาวรแบบโอโรนะครับ

H_A_Y:

--- อ้างจาก: ประชาชนธรรมดา ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 16:06:59 ---
--- อ้างจาก: H_A_Y ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 16:04:00 ---ถ้ามันไปสิงแ้ล้วมันจะอัญเชิญมาได้ไงล่ะครับ

จากตอนล่าสุดคงไม่ใช่แล้วละมั๊ง
ผมหมายถึงมันสิงอยู่ร่วมกับโอบิโตะในร่างเดียว เหมือนก้าวหางในร่างนารุโตะนะ มันต้องถูกสัมเวสีเรียกมาได้อยู่แล้วครับ เพราะมันเป็นวิญญาณ

--- อ้างจาก: H_A_Y ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 16:08:02 ---
--- อ้างจาก: ประชาชนธรรมดา ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 16:06:59 ---

จากตอนล่าสุดคงไม่ใช่แล้วละมั๊ง
ผมหมายถึงมันสิงอยู่ร่วมกับโอบิโตะในร่างเดียว เหมือนก้าวหางในร่างนารุโตะนะ มันต้องถูกสัมเวสีเรียกมาได้อยู่แล้วครับ เพราะมันเป็นวิญญาณ

ถูกต้องครับผมหมายถึงก่อนหน้านี้

หน้า: (1/4) > >>

Go to full version