Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ไหน ใครที่ชอบว่า คนที่ตอบว่า โอบิโตะ คือพวกเกรียน

หน้า: << < (6/6)

kyubi:

พรุ่งนี้จะได้รู้กัน  *haha* *haha* *haha*

prince_fenris:

กระทู้โหยหาส่วนบุญ pathetic *disappoint* *disappoint*

Mnamwa zx:

ผมเปนคนหนึ่งละนะ ที่ออกความเหนว่าไม่น่าใช่ โอบิโตะ แถม ยังคิดไปด้วยว่า โทบิ จะ เปน ตัวละครใหม่ๆ
แต่พอเหนตอน 599 ก็ ได้แค่ทำใจกับ สิ่งที่เหน เพราะผมคิดว่า โอบิโตะ เปนตัวละคร ที่น่าจะมี จุดจบ ที่ดีมากอยู่แล้ว เหมือน เรปหนึงเคยให้ความคิดเหนไว้นะ
แต่ก็ต้องรอดู เหตุผล ที่ จารย์ แกใช้ผูกเรื่องก่อน อย่าลืม ว่านี่เปนแค่ การ์ตูน เอา สนุกก็พอแค่ นั้นละผมนะ *disappoint*

KiraKylinTy:

ความแค้นไม่ช่วยอะไรนะครับ ขนาดนักวิทยาศาสตร์ เวลานำเสนอความคิดอะไรโดนค้าน ยังมีเลย โดนค้านจากพวกกลุ่มนักวิทยาศาสตร์อื่นๆกันหนักๆก็มีแต่เขาก็ยังเดินหน้าต่อไปนะ อย่าเอาความแค้นมาเผยแพร่ จนเกิด สงครามเลย หัวเราะนอกจอดังๆ ให้สะใจก็พอเพียงแล้ว  *้ั์pray*

หน้า: << < (6/6)

Go to full version