หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: อีกจุดของโทบิ...ก่อนตอนใหม่จะมาพรุ่งนี้ คลิ๊กด่วน!!!!!  (อ่าน 13411 ครั้ง)

LM

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *

ผมไม่รู้ภาพนี้ในรวมเล่มมันเป็นยังไงนะ แต่ที่ผมลองดู ผมตะหงิดๆใจ หลายฉากมากเหมือนโทบิ บางทีมันก็คุยกับตัวเอง แต่มีฉากนี้ชัดเจนที่สุด(ถ้าแปลไม่เพี้ยนนะ)

เป็นฉากที่โทบิ บุกชิงตัว9หาง ตอนนี้ดึง9หางออกจากตัวคุชินะไปแล้ว แล้วรุ่น4ก็มาช่วยคุชินะ แล้วก็วาปกลับไป เอาตัวคุชินะ ไปใว้บ้าน

พอรุ่น4 วาปไป...โทบิก็พูดขึ้นว่า มันวาปไปแล้ว!!!! แล้วก็พูดต่อ...ไม่มีอะไรหลอก มุ่งหน้าสู้โคโนฮะ "กันเถอะ" ผมเลยเอาเส้นแดกลากผ่าครึ่งมันเหมือนคุยกันเองเลย *dead*

เหมือนว่า มันกำลังคุยกันเอง เหมือนแบบตัว เซตซึดำ-เซตซึขาวเลยนะ 

หรือผมคิดมากไป... *damage*

kyubi

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ชั้นจะเป็นเกะนินให้ได้ คอยดู...
อีกไม่นานๆ *great*
อย่าริอาจส่งแกะมาฆ่าหมาป่า

man001

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
มันพูดกะเก้าหางเปล่า ลืมแปะภาพ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 19:23:56 โดย man001 »

krizalids

• *
มีสองบุคลิกเปล่าคุยกับตัวเอง  *haha*
เอ๊ะ..รึว่ามีสองคน *hoho*
หาเรื่องหรา

H_A_Y

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
โทบิมันคือตัวต้นแบบของเซ็ตซึ
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
เห้ยยย!! ช่างสังเกตุ ไรเช่นนี้ *great*  *haha* *haha* *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

LM

• *
มันไม่น่าจะใช่คุยกับ9หางนะครับ เพราะ มันเหมือน คุยโต้ตอบกันเอง เพราะตอนนี้มันน่าจะเก็บ9หางใว้แล้ว

เพราะตอนที่ไปโคโนฮะอีกรอบมันอัญเชิญ 9หางออกมา ด้วยคาถาอัญเชิญ *dontknow*

ChocoboGPz

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
มันบ่นเฉย ๆ หรือป่าวครับ

H_A_Y

• *
แต่ก็เหมือนมันพูดกันเองนะครับ
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• *
  • Die!! B*tch!!
มันพูดว่า  "กันเถอะ"   ดูเหมือนจะไม่ใช่ว่ามันบ่นเฉยๆ  แล้วล่ะ ....  มั้ง

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

มองดากดำ

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ถูกแล้วครับ โอบิโตะมี 2  ใน 1 ร่าง

ร่างซ้ายโอบิโตะขี้เล่น   ร่างขวามักพูดขรึมเอาจริง เหมือนเซ็ตซึเลยครับ 

Dewonlineaccount

• *
  • เซียน 6 วิถี
    • Soulmanga
เห้ยเดี๋ยวนะผึ่งจะนึกขึ้นได้ เก้าหางบุกโคโนฮะ ตอนนั้นอิทาจิยังเล็กๆอยู่ใช่ป่ะ แล้วโทบิผมสั้น ? แล้วพออิทาจิไปขอให้โทบิช่วยโทบิผมยาว โทบิปรากฎตัวตอนซาโซริตาย ผมสั้น เอ๊ะอาจาร์ณยังไง

แนวรบหุ้มเกระ Busohsensen T.F.O.A.

krit_d.k.t2

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
    • http://pirateonepiece.blogspot.com/search/label/Yonkou%20Lord%20White
น่าจะชัดแล้วนะครับ โทบิผมสั้นผมยาว

โอบิโตะกับมาดาระ คือ โทบิ

ข้าคือหนวดขาว

Zigmund

• บุคคลทั่วไป
น่าจะชัดแล้วนะครับ โทบิผมสั้นผมยาว

มันชัดยังไงครับเนี่ย ผมเจอจุดขัดแย้งบาน

LM

• *

มันชัดยังไงครับเนี่ย ผมเจอจุดขัดแย้งบาน

พวกเราจับผิด อ. กันมากไปหรือเปล่าหว่า *haha*