Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

อีกจุดของโทบิ...ก่อนตอนใหม่จะมาพรุ่งนี้ คลิ๊กด่วน!!!!!

หน้า: << < (2/4) > >>

sattkon:

เห้ยยย!! ช่างสังเกตุ ไรเช่นนี้ *great*  *haha* *haha* *haha*

LM:

มันไม่น่าจะใช่คุยกับ9หางนะครับ เพราะ มันเหมือน คุยโต้ตอบกันเอง เพราะตอนนี้มันน่าจะเก็บ9หางใว้แล้ว

เพราะตอนที่ไปโคโนฮะอีกรอบมันอัญเชิญ 9หางออกมา ด้วยคาถาอัญเชิญ *dontknow*

ChocoboGPz:

มันบ่นเฉย ๆ หรือป่าวครับ

H_A_Y:

แต่ก็เหมือนมันพูดกันเองนะครับ

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

มันพูดว่า  "กันเถอะ"   ดูเหมือนจะไม่ใช่ว่ามันบ่นเฉยๆ  แล้วล่ะ ....  มั้ง

หน้า: << < (2/4) > >>

Go to full version