Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

อีกจุดของโทบิ...ก่อนตอนใหม่จะมาพรุ่งนี้ คลิ๊กด่วน!!!!!

หน้า: << < (3/4) > >>

มองดากดำ:

ถูกแล้วครับ โอบิโตะมี 2  ใน 1 ร่าง

ร่างซ้ายโอบิโตะขี้เล่น   ร่างขวามักพูดขรึมเอาจริง เหมือนเซ็ตซึเลยครับ 

Dewonlineaccount:

เห้ยเดี๋ยวนะผึ่งจะนึกขึ้นได้ เก้าหางบุกโคโนฮะ ตอนนั้นอิทาจิยังเล็กๆอยู่ใช่ป่ะ แล้วโทบิผมสั้น ? แล้วพออิทาจิไปขอให้โทบิช่วยโทบิผมยาว โทบิปรากฎตัวตอนซาโซริตาย ผมสั้น เอ๊ะอาจาร์ณยังไง

krit_d.k.t2:

น่าจะชัดแล้วนะครับ โทบิผมสั้นผมยาว

โอบิโตะกับมาดาระ คือ โทบิ

Zigmund:

--- อ้างจาก: krit_d.k.t2 ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 20:24:39 ---น่าจะชัดแล้วนะครับ โทบิผมสั้นผมยาว

--- End quote ---

มันชัดยังไงครับเนี่ย ผมเจอจุดขัดแย้งบาน

LM:

--- อ้างจาก: Zigmund ที่ พฤ. 06 ก.ย. 2012 เวลา 03:45:41 ---
--- อ้างจาก: krit_d.k.t2 ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 20:24:39 ---น่าจะชัดแล้วนะครับ โทบิผมสั้นผมยาว

มันชัดยังไงครับเนี่ย ผมเจอจุดขัดแย้งบาน

พวกเราจับผิด อ. กันมากไปหรือเปล่าหว่า *haha*

หน้า: << < (3/4) > >>

Go to full version