Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

อีกจุดของโทบิ...ก่อนตอนใหม่จะมาพรุ่งนี้ คลิ๊กด่วน!!!!!

หน้า: (1/4) > >>

LM:

ผมไม่รู้ภาพนี้ในรวมเล่มมันเป็นยังไงนะ แต่ที่ผมลองดู ผมตะหงิดๆใจ หลายฉากมากเหมือนโทบิ บางทีมันก็คุยกับตัวเอง แต่มีฉากนี้ชัดเจนที่สุด(ถ้าแปลไม่เพี้ยนนะ)

เป็นฉากที่โทบิ บุกชิงตัว9หาง ตอนนี้ดึง9หางออกจากตัวคุชินะไปแล้ว แล้วรุ่น4ก็มาช่วยคุชินะ แล้วก็วาปกลับไป เอาตัวคุชินะ ไปใว้บ้าน

พอรุ่น4 วาปไป...โทบิก็พูดขึ้นว่า มันวาปไปแล้ว!!!! แล้วก็พูดต่อ...ไม่มีอะไรหลอก มุ่งหน้าสู้โคโนฮะ "กันเถอะ" ผมเลยเอาเส้นแดกลากผ่าครึ่งมันเหมือนคุยกันเองเลย *dead*

เหมือนว่า มันกำลังคุยกันเอง เหมือนแบบตัว เซตซึดำ-เซตซึขาวเลยนะ 

หรือผมคิดมากไป... *damage*

kyubi:

อีกไม่นานๆ *great*

man001:

มันพูดกะเก้าหางเปล่า ลืมแปะภาพ

krizalids:

มีสองบุคลิกเปล่าคุยกับตัวเอง  *haha*
เอ๊ะ..รึว่ามีสองคน *hoho*

H_A_Y:

โทบิมันคือตัวต้นแบบของเซ็ตซึ

หน้า: (1/4) > >>

Go to full version