Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

บอกลาทุกคนในบอร์ด และ สาวกโอบิโตะ

หน้า: (1/5) > >>

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

เพราะผมต้องไปทำงานที่ ประเทศลาวเป็นเวลาสามเดีอน  *great*

คงไม่ทันได้ได้อ่านตอนที่ 600 แน่นอนเพราะไปพรุ่งนี้ ประมาร 10 โมง แอบเบื่อนิสหน่อย

แต่นี้คื่องาน จำเป็นต้องทำ คงไม่มีโอกาศ ได้มาแสดงความคิดเห็น ในตอนหน้าแน่นอน ถึงบทสรุปจะออกมาแบบไหนก็มามีโอกาศรู้

เพราะทีที่ผมจะไปมันไม่มีเน็ตให้เล่นเลย ต้องรอสามเดีอนแล้วค่อยมาอ่านที่เดี่ยว คงไปไกลมากโข

ขอให้ทุกคน ในบอร์ด โชคดีกันทุกๆคน สามเดีอนเจอกัน หรือ อาจไม่ถึงก็ได้ แอบหวังไว้

*bye* *bye* *bye* *bye* *bye*

ถ้าเกิดไม่ใช่โอบิโตะตอนหน้า คงไม่มีโอกาศได้ ช้ำผมจมดินแน่ ชิ้งก่อนล่ะ  *unbear*

LM:

*number1*เดินทางปลอดภัยครับ...แต่ว่าที่โน่นมันไม่มี Internet เลยเหรอ *disappoint*

O:

โชคดีนะครับ    ดูแลสุขภาพตัวเองให้มาก ๆ นะครับ จะได้ทำงานไหว

มองดากดำ:

เห้ยลาวมี 3G  *haha*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

เน็ตน่ะมี แต่ที่ผมไปน่ะ มันเป็นแถวบ้านนอกอ่ะครับ มีแต่ภูผา

แต่ผมก็เอาโน็ตบุกไปด้วย กับ แอร์การ์ด เพื่อว่าจะใช้ชิมลาวได้

แต่เค้าบอกว่าแถวนั้น แทบไม่มีสัญญาณ โทรศัพ

กรรมแท้

นอนแล้วน่ะครับ พรุ่งนี้ต้องเตรียมตัวแต่เช้า ตอนนี้ก็ปาไปตีสามแล้ว

*bye* *bye* *bye* *bye* *unbear*

หน้า: (1/5) > >>

Go to full version