Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เคยสงสัยกันบ้างป่าวครับ

หน้า: << < (2/2)

kyubi:

ว้าบตรงที่โดนไฟไหม้เข้าไปในมิติ แล้วไฟก็ดับ  *dontknow*

gedomazo:

--- อ้างจาก: kyubi ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 13:41:08 ---ว้าบตรงที่โดนไฟไหม้เข้าไปในมิติ แล้วไฟก็ดับ  *dontknow*

--- End quote ---

น่าจะเป็นอย่างนั้นแหละครับ
หรือไม่แน่โทบิก็ดับไฟเองได้ โดยใช้เนตรของมัน

krit_d.k.t2:

--- อ้างจาก: gedomazo ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 20:37:22 ---
--- อ้างจาก: kyubi ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 13:41:08 ---ว้าบตรงที่โดนไฟไหม้เข้าไปในมิติ แล้วไฟก็ดับ  *dontknow*

น่าจะเป็นอย่างนั้นแหละครับ
หรือไม่แน่โทบิก็ดับไฟเองได้ โดยใช้เนตรของมัน

*number1* *number1*

KiraKylinTy:

ผมคิดว่ามันคงดูดเทวีสุริยาเข้าไปในมิติครับ *hoho*

หน้า: << < (2/2)

Go to full version