Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

งง เรื่อง โอบิโตะ ใครรู้ ช่วยบอกที

หน้า: (1/3) > >>

moshisaru:

ผมจำได้ว่า เคยอ่านตอน  นารูโตะกลายเป็น8หาง ตอนสู้กับเพน  แล้วมันเข้าไปคุยกับพ่อในท้อง  จำได้ว่า โฮคาเงะรุ่น4 บอกว่า คนที่เอา9หาง มาโจมตีหมู่บ้าน คือชายผู้สวมหน้ากาก
และ สรุปมา มันก็ คือ โทบิ   แต่ ตอนที่ โฮคาเงะรุ่น4 สู้กับ9หาง  พวก โอบิโตะ  ริน  คาคาชิ  น่าจะยังเด็กอยุ่เลยนะ เพราะเป็นลูกศิษ  โอบิโตะตอนยังเด็กที่ขนาดโดนหินทับเกือบตาย
จะเก่งขนาด ควบคุม 9 หาง มาโจมตีหมู่บ้านได้ยังไงหว่า   ( หรือ ผมพลาดลืมอ่านตอนอะไรไป ใครรู้ช่วยแก้ข้อสงสัยทีครับ ขอบคุณ )

TrueTobi:

พลาดน่ะ ไม่พลาดหรอก ข้อสงสัย ก็เนื้อเรื่องต่อจากปัจจุบัน อ่ะนะคับ  *disappoint*

man001:

เท่าทีดู อานิเมะ ตอนเก้าหางบุกคาคาชิกะไก ก็โตกว่านารูโตะปัจจุบันเยอะแล้วนะ

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

เรื่องอายุมันรุ่นราวคราวเดียวกับพวกนารูโตะ นี่แหละ  16-17

ส่วนเรื่องที่ทำไมมันแก่นเซี้ยวเฟี้ยวเงาะ   เก่งข้ามรุ่น ประดุจ อาguม่อน  วาร์ปเป็น วอร์เกรย์ม่อน   กล้าไปกระตุกหนวดรุ่น 4  ก็ต้องรอดู

ต่อไป   (ครบร้อยหรือยังเนี่ย กระทู้คำถามนี้  *rip* *rip*)

spirit:

มันก็เป็นแค่การ์ตูนนั้นแหละครับซึ่งอาจารย์เค้าอยากจะเขียนให้โทบิเป็นใครก็ได้ตอนนี้ปมต่างๆมันก็พันนมั่วไปหมดอยู่ ทั้งตอนโทบิเอา9หางบุกซึ่งตอนนั้นคาคาชิเพิ่งอายุ14  เรื่องที่หลอกใช่นางาโตะ  เรื่องที่เอาเนตรสังสาระไปให้นางาโตะ เรื่องความสัมพันธุ์กับมาดาระ
เรื่องรอดมาได้ยังตอนโดนหินทับใครเป็นคนช่วย อีกมากมาย เยอะเยะไปหมด

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version