Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถ้ามีโฮคาเงะรุ่นที่6 อยากจะให้เป็นใครกันครับ

หน้า: << < (3/7) > >>

H_A_Y:

--- อ้างจาก: gedomazo ที่ จ. 03 ก.ย. 2012 เวลา 19:35:49 ---อยากให้ประมาณ ชิกามารุ อ่ะ
ไม่จำเป็นหรอกมั้ง โฮคาเงะรุ่นหลังๆมานี่ เป็นกันมั่วเหลือเกินนะ
เก่งๆจัด บางคนก็ไม่อยากเป็นอ่ะ

--- End quote ---

คิดเหมือนผมเลย ผู้นำแคว้นจะให้มีพลังอย่างเดียวได้ยังไง ต้องมีสมองเป็นหลักดิเนอะครับ ฮร่าๆ

เพราะว่า สามารถวางแผนให้คนเก่งๆในแคว้นเวลาต่อสู้ได้ อย่างไอโตะนี่ถ้าไม่มี 9 หาง แล้วไปต่อสู้บื้อๆ นี่เจอแบบเก่งๆอย่างอิทาจิไป ตายเรียบนะ

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

--- อ้างจาก: H_A_Y ที่ จ. 03 ก.ย. 2012 เวลา 19:51:01 ---
--- อ้างจาก: gedomazo ที่ จ. 03 ก.ย. 2012 เวลา 19:35:49 ---อยากให้ประมาณ ชิกามารุ อ่ะ
ไม่จำเป็นหรอกมั้ง โฮคาเงะรุ่นหลังๆมานี่ เป็นกันมั่วเหลือเกินนะ
เก่งๆจัด บางคนก็ไม่อยากเป็นอ่ะ

คิดเหมือนผมเลย ผู้นำแคว้นจะให้มีพลังอย่างเดียวได้ยังไง ต้องมีสมองเป็นหลักดิเนอะครับ ฮร่าๆ

เพราะว่า สามารถวางแผนให้คนเก่งๆในแคว้นเวลาต่อสู้ได้ อย่างไอโตะนี่ถ้าไม่มี 9 หาง แล้วไปต่อสู้บื้อๆ นี่เจอแบบเก่งๆอย่างอิทาจิไป ตายเรียบนะ

ผู้นำไม่จำเป็นต้อง ฉลาดมากก็ได้ แค่มีแนวคิดที่ดี

สามาตรวมใจผู้คน อย่างนารุโตะน่ะเหมาะสุดแล้ว รู้จักอ่อน และ แข้งตามความเหมาะสม

นานไปนารุโตะ ก็จะเก่ง ฉลาด และ ดี รู้จักคิดมากขื้น เรื่องราวมากมายจะสอน นารุโตะ ให้เข็มแข้งเอง

เพราะเรื่องราวมากมายกำลังสอน ให้นารุโตะก้าวไปข้างหน้า แบบถูกต้อง

ออกแนวเวอร์ไปแล้วตู ฮ่าๆๆๆๆๆๆ *glad*

windyzero:

ผู้นำแคว้นจะต้อง ทะลึ่ง บ้า ซ่า ติงต๊อง แบบ จิไรยะครับ *้ั์drinktea*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ จ. 03 ก.ย. 2012 เวลา 20:37:13 ---ผู้นำแคว้นจะต้อง ทะลึ่ง บ้า ซ่า ติงต๊อง แบบ จิไรยะครับ *้ั์drinktea* 

ที่จริงป๋า จิไรยะ เราถูกวางไว้เป็น โฮคาเงะ รุ่นห้าอยู่แล้ว  *glad*

แต่ดันไม่อยากเป็น รุ่นสามคาดวังกับ จิไรยะ ไว้ต่อจากรุ่นสี่ตาย สึนาเดะ แค่ตัวเลีอกต่อไป จากความเหมาะสม  *number1* หลังจากจิไรยะ ไม่เป็นเลยเสนอ สึนาเดะ แทน  *great*

Num:

ชิกามารุ ฉลาดจิงแต่เรื่อง การต่อสู้คงไม่ได้มั้ง ส่วนคาคาชิสำหรับผมก้ยังไม่ถึงขั้นคาเงะเลย ถ้าจะให้เป็นคนต่อไปในโคโนฮะผม ให้ ชิกามารุนั้นเระเพราะคิดใครไม่ออกแล้ว

หน้า: << < (3/7) > >>

Go to full version