Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถ้ามีโฮคาเงะรุ่นที่6 อยากจะให้เป็นใครกันครับ

หน้า: << < (6/7) > >>

ไร้สาระ:

ความจริงของของกระทู้นี้ทั้งหมดก็คือ

ชิมูระ ดันโซ เป็น โฮคาเงะรุ่นที่ 6

จบ ปล่อยกระทู้ตกเหอะ

mo5508:

--- อ้างจาก: ไร้สาระ ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 03:44:56 ---ความจริงของของกระทู้นี้ทั้งหมดก็คือ

ชิมูระ ดันโซ เป็น โฮคาเงะรุ่นที่ 6

--- End quote ---
งั้นขอตอบบ้าง ....   อากามารุ แม่มเลย *shock* *shock* *shock*

H_A_Y:

--- อ้างจาก: mo5508 ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 07:25:48 ---
--- อ้างจาก: ไร้สาระ ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 03:44:56 ---ความจริงของของกระทู้นี้ทั้งหมดก็คือ

งั้นขอตอบบ้าง ....   อากามารุ แม่มเลย *shock* *shock* *shock*

ฮร่าๆๆ ก็ดีนะครับ

Jonizuka:

ถ้าผมจำเนื้อเรื่องไม่ผิด รุ่น 6 มันคือดันโซไม่ใช่หรือครับ มันเป็นได้แค่ ฉาก 2 ฉาก ก้อนับ ๆ ให้มันหน่อยเถอะครับเห็นมันอยากเป็นมานานแล้ว

Zigmund:

ก็คนในบอร์ดเขารู้กันไงครับว่าคำถามนี้หมายถึงอะไร จะให้ถามว่าอยากให้โฮคาเงะรุ่น7 เป็นใคร บางคนก็ไม่นับดันโซเดี๋ยวก็มาเถียงกันเปล่าๆ

หน้า: << < (6/7) > >>

Go to full version