Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

NARUTO DATABOOK 3

หน้า: << < (2/3) > >>

windyzero:

--- อ้างจาก: ประชาชนธรรมดา ที่ จ. 03 ก.ย. 2012 เวลา 09:10:51 ---ขอเวลาผมซักระยะนะครับ เดี๋ยวจะมัดรวมเป็นpdf มาให้นะครับ มี3 เล่ม  Data1 Data2 Data3 ตอนนี้ยังไม่สะดวกครับ ใช้อันนี้แก้ขัดไปก่อนนะครับ

--- End quote ---

ไม่ต้อง pdf ก้ได้ครับ จับยัดลงซิปก็พอ *great*

ประชาชนธรรมดา:

ตอนนี้เราน่าจะใช้ประโยชน์ได้เฉพาะอ้างอิงในเรื่องของ อายุ วันเกิด ส่วนสูง นะครับ  ส่วนใครสงสัยข้อมูลในหน้าใหนก็เซฟหน้านั้นไปแปลให้หน่อยครับผมไม่มีความสามารถแปลได้

ประชาชนธรรมดา:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ จ. 03 ก.ย. 2012 เวลา 09:14:37 ---
--- อ้างจาก: ประชาชนธรรมดา ที่ จ. 03 ก.ย. 2012 เวลา 09:10:51 ---ขอเวลาผมซักระยะนะครับ เดี๋ยวจะมัดรวมเป็นpdf มาให้นะครับ มี3 เล่ม  Data1 Data2 Data3 ตอนนี้ยังไม่สะดวกครับ ใช้อันนี้แก้ขัดไปก่อนนะครับ

ไม่ต้อง pdf ก้ได้ครับ จับยัดลงซิปก็พอ *great*

งั้นถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดผมคิดว่าไม่เกินอาทิตย์ผมจะทำมาให้โหลดนะครับ อย่างเร็วก็วันพรุ่งนี้เลย

windyzero:

เอาแบบชุ่ยๆ เอ๊ย คร่าวๆนะ

รุ่นสี่คุงเตี้ยมาก 179.2 ส่วนโทบิ 175 ยังไงก็เตี้ยกว่าชัดๆ *้ั์drinktea*

จิไรยะ เซียนกบ:

วู้วว เป็นไปได้ยังไงเซนจูโฮคาเงะรุ่นที่1 พลังน้อยกว่านามมิคาเสะรุ่น 4 ถึง 0.5 เลยหรอเนี้ย เหลือเชื่อจริงๆ  *rip*

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version