Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

วิชาใหม่ของ "เนตรกระจกเงาหมื่นบุปผานิรันดร์ "

หน้า: << < (2/3) > >>

Num:

ถ้าตามหลักความจิงก้คงต้องเปลี่ยนตานะ ซึ่งน่าจะใช่กับกาตูนด้วย
แต่ผมยังเชียร์ข้อสองอยู่ เพราะยึดถือในความคิดของผมเอง

TeyTey:

เจ้าโตะ มีหงายแน่  *hoho*

krizalids:

สงสัยจะเป็นวิชาที่สามารถควบคุมสัตว์หางละมั้งครับ *great*

chainoi:

ข้อสอง ครับ ต้องเอามารวมกันครับ ไม่ใช่แลกเปลี่ยนกัน ถ้าแลกเปลี่ยนกัน มันก็แลกกันดีๆก็ได้ไม่จำเป็นต้องฆ่ากัน

windyzero:

วิชาเนตรนิรนดร์มันมีเป็นลำดับขั้นนี่นา

ขั้นแรกก็น่าจะเป็น วิชาเฉพาะของเนตรนั้นๆ

ขั้นสอง เทวีสุริยา

ขั้นสาม ซูซาโนะโอะ

ส่วนขั้นสี่ ก็น่าจะต้องเนตรนิรันดร์เป็นเงื่อนไข แต่จะให้เดาว่าอะไรผมคงตอบว่า ไม่รู้ *haha*

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version