Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

จุดบอกไบ้ของอ.มาซาชิ เรื่องโทบิคือโอบิโตะ ที่เราไม่ทันสังเกตุ

หน้า: (1/3) > >>

paemzaa:

เครดิต เว้ปบอร์ดนารูโตะนอก

doctoraof:

ผมว่าอ.แก เริ่มบอกใบ้ตั้งแต่ท้ายเล่ม27อะครับ ที่เป็นตำนานคาคาชิ พอเริ่มภา...ุสลาตัน ก็เห็นโทบิเล่มแรกๆเลย *attack* *attack*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

คืนนี้มาเชียร์ แมนยู ดีกว่าน้า

AIu_Hatake:

--- อ้างจาก: นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้ ที่ อา. 02 ก.ย. 2012 เวลา 16:24:45 ---คืนนี้มาเชียร์ แมนยู ดีกว่าน้า

--- End quote ---

บร๊ะ!!!! ผมก็เชียร์แมนยู!! *attack*

windyzero:

ผมว่าอ. เขาใบ้ตั้งแต่เปิดเผยเนตรวงแหวนที่ตาซ้ายของคาคาชิแล้วล่ะ (ขำๆเน่อ) *้ั์drinktea*

แต่ก็อย่างที่ว่า อ. แกชอบสับปากกาหลอกให้คนอ่านหลงทาง *haha*

ป.ล. วันนี้ มแนยูเตะ เกือบลืมเลยนะเนี่ย *้ั์drinktea*

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version