หน้าแรก Sritown.com

โพลล์

พวกคุณยังสงสัย กับการที่ โทบิ เป็น โอบิโตะ หรือเปล่า

สงสัยมาก ว่าเรื่องราวมันจะเชื่อมกันอย่างไร
22 (64.7%)
สงสัย แต่ไม่กังวลกับคำตอบ
2 (5.9%)
ไม่สงสัยเลย เพราะยังไงก็ต้องเป็น โอบิโตะ อยู่แล้ว
5 (14.7%)
เฉยๆ
5 (14.7%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 31

ปิดการโหวต: พฤ. 21 มี.ค. 2013 เวลา 02:31:05

ผู้เขียน หัวข้อ: (ทำโพลสำรวจดีกว่า)พวกคุณคิดกันอย่างไร? กับการที่ โทบิ เป็น โอบิโตะ ในตอน599  (อ่าน 20935 ครั้ง)

KiraKylinTy

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

TeyTey

• *
  • นายเต้ย ยืนงงในดงตีน
ข้าคือผู้ที่โกลโรเจอร์เคยกล่าวไว้ "ผู้มีสายเลือดแห่ง .D จะเป็นผู้นำพาไปสู่ยุคสมัยใหม่"  กล่าวโดย มาร์แชล ดี.ทีชHosting Thanks: THAIHOSTWEB.COM

chainoi

• *
sattkon ช่วยเพิ่มเติมอีก choice  ได้ปะครับว่า คิดว่าไม่ใช่โอบิโตะ เพราะคนที่คิดว่าไม่ใช่ก็มีอยู่แยะนะครับ จะได้มาโหวตกันได้
ชายน้อยว่าไม่ใช่โอบิโตะครับ เป็นแค่ร่างกายภายนอก

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

H_A_Y

• *
sattkon ช่วยเพิ่มเติมอีก choice  ได้ปะครับว่า คิดว่าไม่ใช่โอบิโตะ เพราะคนที่คิดว่าไม่ใช่ก็มีอยู่แยะนะครับ จะได้มาโหวตกันได้
ชายน้อยว่าไม่ใช่โอบิโตะครับ เป็นแค่ร่างกายภายนอก

เหมือนกันเพราะจากหลายๆคำพูดที่มันบอกว่าไม่ต้องการเป็นใครทั้งนั้น อยู่ๆก็อยากเป็นมาดาระ คราวนี้พอเป็นร่างโอบิโตะก็ต้องตามบทบาทไปว่าเป็นโอบิโตะละมั๊ง
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon

แค่นี้ยังเอาเปรียบ choice โอบิโตะ ไม่พออีกเหรอครับ ผมไม่อยากทับถมฝ่ายนู้นไปมากกว่านี้แล้ว เดี่ยวมันกลายเกลียดกันไปซะนิ *disappoint* *disappoint*  *disappoint*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

ghost7574

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ผมสงสัยว่า โอบิโตะ เป็นลูกใครกันแน่

temsamui

• *
    • sTamp_KAk
"พลังที่ยิ่งใหญ่ มากจากความรับผิดชอบที่ใหญ่ยิ่ง"

ขอ ไม่ มาก แค่ คน ล่ะ LIKE

Jonizuka

• *
1. รู้สึกสงสารอาจาร์ยครับเพราะ กระแสตอบรับไม่ค่อยดีเท่าไหร่
2. รู้สึกกังวลครับ กลัว่าเพราะกระแสตอบรับที่ไม่ค่อยดีจะทำให้อาจาร์ยสับสน และถ้าเกิดกดดันมาก ๆ จนถึงขั้นเปลี่ยนแปลง พ๊อตเรื่องที่วางไว้เป็นปี ๆ จะทำไง
ต้องมานั่งลุ้นอีกว่ามันจะดีหรือไม่ดี
3. รู้สึกสงสัยในข้อสงสัยที่เคยคิดไว้ตอนที่คิดว่ามันเป็นโอบิโตะ คือตอนนั้นมองจากรูปพันสันฐาน และตาที่เห็นแค่ข้างเดียวจากหน้ากากอันแรกที่ใส่ ถึงจะมองว่าบางเรื่องก้อมสเหตุสมผลแต่ก้อยังมีบางเรื่องที่ไม่เข้าใจอยู่

kyubi

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ชั้นจะเป็นเกะนินให้ได้ คอยดู...
ตอบ ถึงจะเป็นหน้า โอบิโตะก็ยังไม่สนิทใจ ของให้มันเคลียร์ๆหน่อยละกัน เอาแบบหมดเปลือก จะได้ว่ากันไม่ได้ จะเป็นใครก็ช่าง  *haha* *haha* *haha*
อย่าริอาจส่งแกะมาฆ่าหมาป่า

krizalids

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
เฉยๆ แค่ดีใจได้เห็นหน้าใต้หน้ากากมันสักที *great*
หาเรื่องหรา

doctoraof

• *
งงนิดๆ แต่ไม่ได้ใส่ใจเท่าไหร่  *dontknow* *dontknow*

krit_d.k.t2

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
    • http://pirateonepiece.blogspot.com/search/label/Yonkou%20Lord%20White
ผมสงสัยว่า โอบิโตะ เป็นลูกใครกันแน่
*number1* *number1* *number1*
ข้าคือหนวดขาว