Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ตกลงเนตรวงแหวนเกี่ยวกับมิติ มีสามดวง คือ โอบิโตะ คาคาซิ แล้วก็โทบิที่สู้กับรุ่น 4

หน้า: << < (4/4)

windyzero:

--- อ้างจาก: H_A_Y ที่ จ. 03 ก.ย. 2012 เวลา 15:28:32 ---ถ้าเอาจริงๆ เคยเห็น โทบิผมยาวต่อสู้รึป่าวล่ะ

--- End quote ---

ผมว่ามันเป็นคนคนเดียวกับคนผมสั้นน่ะแหละ *้ั์drinktea*

H_A_Y:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ จ. 03 ก.ย. 2012 เวลา 15:35:22 ---
--- อ้างจาก: H_A_Y ที่ จ. 03 ก.ย. 2012 เวลา 15:28:32 ---ถ้าเอาจริงๆ เคยเห็น โทบิผมยาวต่อสู้รึป่าวล่ะ

ผมว่ามันเป็นคนคนเดียวกับคนผมสั้นน่ะแหละ *้ั์drinktea*

ต้องรอครับ แต่ผมว่าคนละคนกันครับ

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

แมนยู   *number1*

ลิเวอร์พูล   *haha*

หน้า: << < (4/4)

Go to full version