Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

อิทาจิ กับ โทบิ อีก 2 คน

หน้า: << < (2/6) > >>

windyzero:

เคยเอารูปมาแปะตอนลุงกบคุยกับจิไรยะ ตอนไปหาเพน

ที่จิไรยะพูดถึงมาดาระ แต่ลุงกบบอกว่า ตายไปได้ 15-16 ปีก่อนแล้วครับ

ถ้าเรื่องนี้จริง มาดาระก็ตายตอนช่วง เก้าหางกับโทบิบุกโคโนฮะ พอดิบพอดี *้ั์drinktea*

H_A_Y:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ ศ. 31 ส.ค. 2012 เวลา 22:30:36 ---เคยเอารูปมาแปะตอนลุงกบคุยกับจิไรยะ ตอนไปหาเพน

ที่จิไรยะพูดถึงมาดาระ แต่ลุงกบบอกว่า ตายไปได้ 15-16 ปีก่อนแล้วครับ

ถ้าเรื่องนี้จริง มาดาระก็ตายตอนช่วง เก้าหางกับโทบิบุกโคโนฮะ พอดิบพอดี *้ั์drinktea*

--- End quote ---

งั้นตอนนั้นอาจจะเป็นที่โทบิตัวใหม่คือ โอบิโตะน่าจะโตพอๆกับคาคาชิ กับไก แต่ัยังไม่เก่งเปิดตัวละมั๊ง

Zigmund:

คิดอย่างนี่ละกันครับ ถ้าโทบิผมยาวคือมาดาระ เทวีสุริยาที่ใส่ไว้ในตัวเกะก็คงจะไม่ทำงาน เพราะเป็นคนละคนกัน

ถ้าอิทาจิตั้งระบบให้เผาทุกคนที่มีเนตรวงแหวน ก็ไม่น่าจะใช่ เพราะอิทาจิตั้งใจว่าจะให้เนตรชิซุยทำงานตอนที่ซาสึเกะสู้กับนารุโตะด้วย

ถ้าเป็นแบบนั้นขึ้นมาไอโตะก็คงจะเกรียมอะครับ  *dead* *dead*

ปล. อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะครับ

ปล.2 นึกไม่ออกเลยถ้าไอเกะไปเจอกับคาคาชิก่อนจะเป็นยังไง   *้ั์cold*

H_A_Y:

--- อ้างจาก: Zigmund ที่ ศ. 31 ส.ค. 2012 เวลา 22:36:51 ---คิดอย่างนี่ละกันครับ ถ้าโทบิผมยาวคือมาดาระ เทวีสุริยาที่ใส่ไว้ในตัวเกะก็คงจะไม่ทำงาน เพราะเป็นคนละคนกัน

ถ้าอิทาจิตั้งระบบให้เผาทุกคนที่มีเนตรวงแหวน ก็ไม่น่าจะใช่ เพราะอิทาจิตั้งใจว่าจะให้เนตรชิซุยทำงานตอนที่ซาสึเกะสู้กับนารุโตะด้วย

ถ้าเป็นแบบนั้นขึ้นมาไอโตะก็คงจะเกรียมอะครับ  *dead* *dead*

ปล. อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะครับ

ปล.2 นึกไม่ออกเลยถ้าไอเกะไปเจอกับคาคาชิก่อนจะเป็นยังไง   *้ั์cold*

เนตรนั้นน่าจะเอาไว้ต้านเทวีสุริยามากกว่านะครับ

Zigmund:

--- อ้างจาก: H_A_Y ที่ ศ. 31 ส.ค. 2012 เวลา 22:40:12 ---
--- อ้างจาก: Zigmund ที่ ศ. 31 ส.ค. 2012 เวลา 22:36:51 ---คิดอย่างนี่ละกันครับ ถ้าโทบิผมยาวคือมาดาระ เทวีสุริยาที่ใส่ไว้ในตัวเกะก็คงจะไม่ทำงาน เพราะเป็นคนละคนกัน

เนตรนั้นน่าจะเอาไว้ต้านเทวีสุริยามากกว่านะครับ

คือยังไงอะครับ งง  *dead* *dead*

หน้า: << < (2/6) > >>

Go to full version