Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

อิทาจิ กับ โทบิ อีก 2 คน

หน้า: (1/6) > >>

H_A_Y:

อิทาจิ เคยไปขอให้ โทบิผมยาวมาช่วยฆ่าล้างตระกูลใช่ป่ะ
แต่ทำไมจากรูปนี้อิทาจิบอกว่า บ้าจริง มาดาระมันรู้เรื่องเกี่ยวกับอิทาจิได้ยังไงครับ

แล้วถ้าเป็นแบบนี้ล่ะครับ
โทบิผมยาว คือ มาดาระตัวจริงตอนที่เจออิทาจิ
แล้วโทบิผมสั้น คือ โอบิโตะ
อิทาจิอาจจะไม่รู้ก็ได้ว่าโทบิผมสั้นคือโอบิโตะ
ตอนที่มาดาระตายมาดาระได้ทำให้โอบิโตะกลายเป็นโทบิและรับช่วงต่อจากมาดาระเอง
และคาดว่าจะมีการฟื้นคืนชีพมาดาระขึ้นหลังจ่ากแผนการสำเร็จแล้ว

sattkon:

รูปไม่ขึ้นครับ ปิดมู้ *dead* 

H_A_Y:

http://i1054.photobucket.com/albums/s498/fiies/HaremManga/Naruto/part549/page10.jpg

รูปนี้อ่ะ

windyzero:

ความเห็นในความเข้าใจของผมนะครับ

โทบิปรากฏตัวครั้งแรกในตอนที่ มาบุกโคโนฮะ(พร้อมกับปลกปล่อยเก้าหางและสะกดให้อาละวาด)

หลังจากนั้น 6-7 ปี ก็ปารกฏตัวอีกครั้งตอนที่ อิทาจิมาพบ ซึ่งผมโทบิมันยาว

แต่ผมคิดว่าคนที่อิทาจิพบนั่นก็คือ โอบิโตะนั่นแหละครับ ทำไมผมมันถึงยาวได้ล่ะ

อันนี้ผมก็ไม่รู้หรอกครับ แต่ถ้าอิงจากความเป็นจริงของเรา ผมมันก็ยาวขึ้นทุกๆวัน ถ้าไม่ตัดมันซัก 6-7 ปี จะยาวได้แค่ไหนล่ะ

ส่วนมาดาระอาจจะมีส่วนในการช่วยเหลือโอบิโตะ หลังจากโดนหินทับ และท่ายทอดวิชาให้ รวมถึงเป่าหูให้สืบทอดแผนการที่วางไว้ต่อไป *้ั์drinktea*

H_A_Y:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ ศ. 31 ส.ค. 2012 เวลา 22:22:05 ---ความเห็นในความเข้าใจของผมนะครับ

โทบิปรากฏตัวครั้งแรกในตอนที่ มาบุกโคโนฮะ(พร้อมกับปลกปล่อยเก้าหางและสะกดให้อาละวาด)

หลังจากนั้น 6-7 ปี ก็ปารกฏตัวอีกครั้งตอนที่ อิทาจิมาพบ ซึ่งผมโทบิมันยาว

แต่ผมคิดว่าคนที่อิทาจิพบนั่นก็คือ โอบิโตะนั่นแหละครับ ทำไมผมมันถึงยาวได้ล่ะ

อันนี้ผมก็ไม่รู้หรอกครับ แต่ถ้าอิงจากความเป็นจริงของเรา ผมมันก็ยาวขึ้นทุกๆวัน ถ้าไม่ตัดมันซัก 6-7 ปี จะยาวได้แค่ไหนล่ะ

ส่วนมาดาระอาจจะมีส่วนในการช่วยเหลือโอบิโตะ หลังจากโดนหินทับ และท่ายทอดวิชาให้ รวมถึงเป่าหูให้สืบทอดแผนการที่วางไว้ต่อไป *้ั์drinktea*

--- End quote ---
ลองคิดดูเราจะเดาต่อไปว่าัยังไงดีว่ามาดาระมันตายตอนไหนอ่ะซิครับป๋า

หน้า: (1/6) > >>

Go to full version