Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โอบิโตะ รอดตายมาได้ยัง ไงและทำไมถึงอยากฆ่าคาคาชิ (ช่วยกันคิดหน่อย)

หน้า: << < (6/10) > >>

Ramzaa:

ผมว่ามันผสมระหวางโอบิโตะกับอิซึนะ
เพราะมันลงล็อคทุกอย่างอะ ถ้าคิดแบบนี้
รู้เรื่องราวในอดีต+ฝีมือของอิซึนะ
รู้เรื่องเกี่ยวกับคาคาชิก็เป็นโอบิโตะ
ดังนั้นน่าจะเป็นการผสมของ 2 คนนี้ *hoho* *hoho* *hoho*

SourCreamz:

มันทำฟิวชั่นกันเหรอ  *great*

Dewonlineaccount:

ถ้าโอบิโตะจะเป็นโทบิก็ไม่แปลกหรอก ก็รินเล่นปัดมือโอบิโตะทิ้งแล้วจับมือหนีไปกับคาคาชิอย่างนั้น มันก็คงเจ็บใจคาคาชิอยู่บ้างหล่ะ แล้วคาคาชิก็ดันปกป้องรินไม่ได้อีก โอบิโตะก็คงมีแรงจูงใจจะทำแบบนี้เพิ่มขึ้นมาอีก
แล้วมาดาระก็อาจจะช่วยชีวิตเอาไว้ หรือ ไม่ก็เซตซึ เพราะเราก็ยังไม่รุ้ว่าเซตซึมาจากไหนเป็นใคร ที่รุ้ๆมันคือไม้เหมือนเซนจู เห็นๆกันอยู่ว่าหน้าโทบิเป็นรอยลายไม้ ไม่แน่เซตซึก็อาจจะช่วยซ่อมแซมร่างไห้หลังจาก
ที่โอบิโตะ ขึ้นมาจากกองหิน ก็เป็นได้ ปล.ความเห้นส่วนตัวนะเจ๊ะไม่ต้องดราม่า *hoho*

nightmare777:

หน้ามันคงเล๊ะเป็นโจ้กไปแล้วสิ่ท่าโดนหินทับเนี่ย *dead*

LM:

ไปๆ มาๆ การที่ อ.เฉลย ว่า โทบิ=โอบิโตะ ทำให้ เรื่องนี้น่าติดตาม เพิ่มไปอีกเยอะเลยนะครับ *shock*

ส่วนคำพูดของตัวระคร ผมว่า ณ จังหวะนี้ มันเชื่อถือไม่ได้เลย เพราะ ก็รู้อยู่ว่า อ. จงใจ หลอกคนอ่านอยู่แล้ว

กี่ครั้งกี่หนแล้วที่เราโดนหลอก *dontknow*

หน้า: << < (6/10) > >>

Go to full version