Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

กระทู้ดักหน้ายับ ถ้าไม่ใช่ โอบิโตะ ตัวจริงขึ้นมาหละ

หน้า: << < (19/20) > >>

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

--- อ้างจาก: Num ที่ อา. 02 ก.ย. 2012 เวลา 23:28:05 ---
--- อ้างจาก: อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู ที่ อา. 02 ก.ย. 2012 เวลา 23:12:33 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ อา. 02 ก.ย. 2012 เวลา 21:17:36 ---
--- อ้างจาก: อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู ที่ อา. 02 ก.ย. 2012 เวลา 20:55:58 ---ผมเข้าใจแล้ว  ความรู้สึกของคนตระกูลอุจิวะ ที่ก่อการปฏิวัติ ต้องรบราฆ่าฟันกับ ตระกูลโมริโนะ เซนจู

ความรัก ความเข้าใจ ได้หายไป...   ความมืด ความเกลียดชัง เคียดแค้น ที่ฝังลึกลงในจิตใจ  ยากที่จะดึงกลับมา..........

--- End quote ---

พึ่งสังเกตุลายเซ็นท่านนะเนี่ย มันจะเอาฮาไปไหนนน *haha* *haha* *haha*

คาคาชิ น่าสงสาร  TAT

ที่ผมเห็นมันมีมากก่านี้ไม่ใช่หรอคับ ตัดเอาหรอ

ตัดให้มันเล็กๆ พอดีๆ กะลังสวย อะครับ  ไม่งั้นมันใหญ่ไปเกะกะ

LM:

ผมถามหน่อย ไครบ้างไม่เคยทายผิด คิดผิด กับกาตูนเรื่องนี้ *damage*

ผมคนนึงแหละที่คิดตามหลักเหตุผล แล้วก็ผิดตลอด รวมทั้งเรื่องโทบิด้วย *disappoint*

อย่าเอาชนะกันเลยครับ เพราะ มันไม่มีไครแพ้ ไครชนะ หลอกครับ มันก็มีแค่คนคิดผิด คิดถูก เท่านั้น *dontknow*

คนเขียน ตั้งใจจะ หลอกคนอ่านอยู่แล้ว  *haha* เราจะโดนหลอกก้ไม่แปลก

แต่...จะโดนหลอก อีกรอบ ในตอน 600 มั้ยนะ *dead*

doctoraof:

ลองอ่านแบบปล่อยให้มันเป็นไป ไม่ต้องคาดการณ์ล่วงหน้าดู *้ั์punch* *้ั์punch* *้ั์punch* *damage*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

ตอนหน้า คุยกันยาวแน่นอน  *shock* คาคาชิ ไก โอบิโตะ ถามเหตุผล ว่าทำไม่ทำแบบนี้  *glad*

สุดท้ายก็  *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow* รอติดตาม

sattkon:

--- อ้างจาก: อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู ที่ อา. 02 ก.ย. 2012 เวลา 23:31:09 ---
--- อ้างจาก: Num ที่ อา. 02 ก.ย. 2012 เวลา 23:28:05 ---
--- อ้างจาก: อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู ที่ อา. 02 ก.ย. 2012 เวลา 23:12:33 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ อา. 02 ก.ย. 2012 เวลา 21:17:36 ---
--- อ้างจาก: อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู ที่ อา. 02 ก.ย. 2012 เวลา 20:55:58 ---ผมเข้าใจแล้ว  ความรู้สึกของคนตระกูลอุจิวะ ที่ก่อการปฏิวัติ ต้องรบราฆ่าฟันกับ ตระกูลโมริโนะ เซนจู

ความรัก ความเข้าใจ ได้หายไป...   ความมืด ความเกลียดชัง เคียดแค้น ที่ฝังลึกลงในจิตใจ  ยากที่จะดึงกลับมา..........

พึ่งสังเกตุลายเซ็นท่านนะเนี่ย มันจะเอาฮาไปไหนนน *haha* *haha* *haha*

คาคาชิ น่าสงสาร  TAT

ที่ผมเห็นมันมีมากก่านี้ไม่ใช่หรอคับ ตัดเอาหรอ

ตัดให้มันเล็กๆ พอดีๆ กะลังสวย อะครับ  ไม่งั้นมันใหญ่ไปเกะกะ

น่าสงสาร คาคาชิ ที่สู๊ด  *glad*  มันคงงงว่าทักผิดคนรึเปล่า  *haha*

หน้า: << < (19/20) > >>

Go to full version