หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: รุ่นสู่รุ่น อีกความคิดนึงนะครับ  (อ่าน 6258 ครั้ง)

doctoraof

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
รุ่นสู่รุ่น อีกความคิดนึงนะครับ
« เมื่อ: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 03:25:17 »
โทบิอาจจะเป็นแบบ ใช้ชื่อโทบิเหมือนเดิม แต่พอคนเก่าตายก็เปลี่ยนเป็นคนใหม่มาเรื่อยๆ ไรเงี้ย

ความคิดเห็นอาจจะดูแหวกแนว แต่ก็ลองคิดเล่นๆดูอะคับ อย่าว่ากันนะ *shock* *shock*

krizalids

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Re: รุ่นสู่รุ่น อีกความคิดนึงนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 10:27:45 »
น่าจะนะครับต้องติดตามกำลังมัน
พอคนเก่าตายคนใหม่มาก็ดีหน่อย แต่ถ้าคนเก่าไม่ตายละ  *shock*
แค่โอบิโตะกับมาดาระก็ปวดหัวและมีตัวอื่นโผล่มาอีกพวกนารูโตะเน่าแน่ๆ *haha*
หาเรื่องหรา

Dewonlineaccount

• *
  • เซียน 6 วิถี
    • Soulmanga
Re: รุ่นสู่รุ่น อีกความคิดนึงนะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 18:10:00 »
แล้วมันใช้ คามุย เหมือนโอบิโตะเลยเร้อ ผมว่ามันอาจจะใช้เซลล์เซตซึเลยโตไว
ผมสงสัยใครตอบให้ผมได้มั้ง ที่เขียนตรงด้ามมีดของรุ่น4 มันแปลว่าไร   *disappoint*

แนวรบหุ้มเกระ Busohsensen T.F.O.A.

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 18:11:58 »
แล้วมันใช้ คามุย เหมือนโอบิโตะเลยเร้อ ผมว่ามันอาจจะใช้เซลล์เซตซึเลยโตไว
ผมสงสัยใครตอบให้ผมได้มั้ง ที่เขียนตรงด้ามมีดของรุ่น4 มันแปลว่าไร   *disappoint*
หมายถึง อักขระของ คไน หรือป่าว ถ้าใช่ ก้ เป็น อักขระที่เอาไว้วาปนะครับ

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

Dewonlineaccount

• *
  • เซียน 6 วิถี
    • Soulmanga
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 18:22:00 »
หมายถึง อักขระของ คไน หรือป่าว ถ้าใช่ ก้ เป็น อักขระที่เอาไว้วาปนะครับ

นั้นหล่ะมันเขียนว่าไร แล้วทำไมตอน599 อาจาร์ณต้องซูมมาที่คำนั้นอ่ะ

แนวรบหุ้มเกระ Busohsensen T.F.O.A.

gedomazo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 19:18:22 »
ไม่น่าใช่ แต่ ก็มีความเป็นไปได้ ถึง 20% ในความคิดผมเลยนะ อิอิ