Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ลืมอะไรกันไป หรือเปล่า ?? ตัวร้ายที่แท้จริงของเรื่องนี้ !!!

หน้า: (1/4) > >>

OnemOreTime:

พอดีว่าผม ยังคงปักใจ " อย่างมาก " !!

ว่า"โอโรจิมารู" ยังไม่ตาย แล้วเปนคนบงการเรื่องทั้งหมด

เทียบเคียงกับอายุแล้ว มันกะพอเปนไปได้

แถมมันยัง ได้รับรู้ถึงวิชาลับอะไรอีกมากมาย

ผมขอเดาอย่างไม่กลัวหน้าแหกว่า " โอโรจิมารู " เปนคน บงการ " โทบิ "มาตั้งแต่ต้น

*dontknow*

krizalids:

ตัวร้ายแท้จริงของเรื่องอาจเป็นซาสึเกะก็ได้นะขนาดรู้ความจริงมันก็ยังจะทำลายหมู่บ้านอีก  *dead*

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

โอโรจิมารุ  ฟื้นขึ้นมาแล้ว ซาสุเกะปลุกขึ้นมา *glad*  ไม่ได้อ่านเหรอ  *glad*

TeyTey:

โอโร อาจจะไม่เกี่ยวก็ได้คับ มันไม่ถูกกับแสงอุษา เป้าหมายมันคือร่างหนุ่มๆเก่งๆ เช่น ซาซึเกะ (ตอนเจ้าเกะปลุกขึ้นมาเจ้าโอโร มันยังบอกเลยว่าฉันไม่สนใจสงครามนี้หรอก)

OnemOreTime:

ก็เพราะว่ามันเปน โอโร

ไม่มีใครเดาความคิดมันออกหรอก

วาจามันเชื่อถือได้ที่ไหน

หน้า: (1/4) > >>

Go to full version