Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาบอกความรู้สึกเกี่ยวกับโทบิกัน

หน้า: << < (8/9) > >>

Oops:

--- อ้างจาก: kyo ที่ ศ. 31 ส.ค. 2012 เวลา 14:18:21 --- *disappoint*
โอเคผมลบเม้นแล้วนะ ไปละย้ายกระทู้อื่นนะ ชม.นี้แฟนอึสึนะเดือดง่ายจังไม่มีตรงไหนชวนทะเลาะเลยในเม้นผมนะ งง รอบเดือนมาไม่ปกติยาสตรีเพ็ญพาก ช่วยได้

--- End quote ---
โดนส่วนตัวผมก็เชียร์โอบิโตะนะ แต่เพียงแต่ว่าไม่อยากให้กระทู้นี้มีดราม่าเท่านั้นเองครับ

zexzebenz:

คัยเคยโดน stun มั่งครับ ความรู้สึกของผมก็คือตอนนี้ผมโดน stun อย่างแรง  *shock* *disappoint*

ถ้าอาจารย์ ไม่ออก มาชี้แจ้งความเป็นไปเปฺ้นมาล่ะก็ ผมจะ ผมจะ ผมจะ อ่านนารุโตะต่อ แต่จะไม่วิเคราะห์อะไรแล้ว อาจารย์ไปตามเนื้อผ้าเลย

ไม่อยากโดน stun อีกแล้ว *glad* *glad* *glad*

windyzero:

--- อ้างจาก: zexzebenz ที่ ศ. 31 ส.ค. 2012 เวลา 14:44:55 ---คัยเคยโดน stun มั่งครับ ความรู้สึกของผมก็คือตอนนี้ผมโดน stun อย่างแรง  *shock* *disappoint*

ถ้าอาจารย์ ไม่ออก มาชี้แจ้งความเป็นไปเปฺ้นมาล่ะก็ ผมจะ ผมจะ ผมจะ อ่านนารุโตะต่อ แต่จะไม่วิเคราะห์อะไรแล้ว อาจารย์ไปตามเนื้อผ้าเลย

ไม่อยากโดน stun อีกแล้ว *glad* *glad* *glad*

อ.แกเกริ่นๆมานานแล้วล่ะครับเรื่องโทบิ ตอนนี้จะขาดก็เพียงแค่ ช่วงเวลาหลังจากโอบิโตะโดนหินทับ

แล้วแยกกับพวกคาคาชินั่นแหละ ที่ อ. ยังไม่ได้เฉลย ตรงนี้จะช่วยลดข้อสงสัยได้หมดล่ะครับว่า ทำไม *้ั์drinktea*

kyo:

เพิ่มบอสอีกสักตัวจะแก้ได้ครับ ใช่ว่าไม่เคยมีมาตัวอย่างมีให้เห็นแล้วใครเคยเล่น mass effect3 จะรู้กระแสแฟนๆเปลื่ยนเนื้อเรื่องได้จิง ถ้ากระแสแฟนๆแรงจิง เพิ่มบอสอีกสักตัวคนที่ชักใยแมงมุมอยู่เบื้องหลังตัวจิง ถ้าเป็นงั้นจิงอยากได้ใครละ ผมอยากได้รุ่น1 เห้ยไม่ใช่อยากได้ ลุกชายคนโตของ6เซียนเต๋า

นึงประโยคของฮิดันก่อนโดนฝัง แกจะต้องถูกท่านจาชินลงโทษ ใครคือท่านจาชินรู้แค่ว่ามันเป็นเจ้าลัทธิของฮิดันทำไมฮิดันพูดแบบนั้นมันมีตัวตนไหม  หรือจะมีแสงอุษาอีกกลุ่มซ่อนอยู่หรือว่ายังไง
จาชิน คางามิ อึสึนะ และตระกูลอุจิวะหายไปไหนหมด หรือจะออกมาตอนหลัง หรือยังไง กระแสแฟนๆบีบคนเขียนได้จิงนะเออถ้าแรงพอ แต่กดไลท์10-20แบบกระทู้ฝรั่งบางกระทู้ก็ไม่ไหวนะต้องเป็นหมื่นขึ้น

kyo:

--- อ้างจาก: Oops ที่ ศ. 31 ส.ค. 2012 เวลา 14:20:30 ---
--- อ้างจาก: kyo ที่ ศ. 31 ส.ค. 2012 เวลา 14:18:21 --- *disappoint*
โอเคผมลบเม้นแล้วนะ ไปละย้ายกระทู้อื่นนะ ชม.นี้แฟนอึสึนะเดือดง่ายจังไม่มีตรงไหนชวนทะเลาะเลยในเม้นผมนะ งง รอบเดือนมาไม่ปกติยาสตรีเพ็ญพาก ช่วยได้

โดนส่วนตัวผมก็เชียร์โอบิโตะนะ แต่เพียงแต่ว่าไม่อยากให้กระทู้นี้มีดราม่าเท่านั้นเองครับ

เออเด๋วนะเพิ่งสังเกตุ คุณ Oops มากลัวไรค้อมเม้นผมว่าว่าจะดราม่า ผมไม่เคยดราม่ากะใครเลยในบรอดไม่น่าจะมากลัวผมนะไม่มีดรามาแน่นอน กระทู้อื่นเค้าดราม่ากันมาตั้งหลายกระทู้แล้วทำไมเพิ่งมาห้ามเม้นผมหว่าน่าสงสัยน่าสงสัย ดูจากจำนวนคอมเม้นแล้ว
คุณเป็นร่างอวตารของใคร หน่วยตรวจจับช่วยสืบทีคร้าบๆๆๆๆ

หน้า: << < (8/9) > >>

Go to full version