Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โทบิมันเป็นใครแ้ล้วทำไมต้องเซง

หน้า: << < (4/6) > >>

paemzaa:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ อา. 02 ก.ย. 2012 เวลา 17:50:18 ---ก็เพราะว่ามีเซียน กูรู้ มาทับถ่มไงครับ

ก่อนหน้านี้ใครออกตัวแรง ขอเรียกเป็นรายบุคคลเลยดีกว่า

เพราะก่อนหน้านี้ผมเองก็ไม่ได้อะไร กับ อิโทบิ เลย พอมาเจอ comment พวก โอบิโตะ แบบว่า ...... ออกมาแค่ตอนเดียวมิงมั่นใจจริงๆเล๊ย เป็น ลูก อาจารย์ มาซาชิ เหรอ?

--- End quote ---

ใครบ้างอ่ะ อยากรู้ แปะลิงค์คอมเม้นทีดิ  อยากรู้ต้นเหตุดราม่า

windyzero:

นี่แหละการ์ตูน ทำอะไรก็ต้องมี ปุจฉาให้เราค้นหาคำตอบ ก่อนที่จะมีเฉลยตามมาทีหลัง *้ั์drinktea*

sattkon:

--- อ้างจาก: paemzaa ที่ อา. 02 ก.ย. 2012 เวลา 18:04:11 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ อา. 02 ก.ย. 2012 เวลา 17:50:18 ---ก็เพราะว่ามีเซียน กูรู้ มาทับถ่มไงครับ

ก่อนหน้านี้ใครออกตัวแรง ขอเรียกเป็นรายบุคคลเลยดีกว่า

เพราะก่อนหน้านี้ผมเองก็ไม่ได้อะไร กับ อิโทบิ เลย พอมาเจอ comment พวก โอบิโตะ แบบว่า ...... ออกมาแค่ตอนเดียวมิงมั่นใจจริงๆเล๊ย เป็น ลูก อาจารย์ มาซาชิ เหรอ?

ใครบ้างอ่ะ อยากรู้ แปะลิงค์คอมเม้นทีดิ  อยากรู้ต้นเหตุดราม่า

คุณอยากให้ กระทู้นี้ ดราม่าเหรออ แต่ถ้าคุณไม่ใช่ร่างอวาตารของใคร อยากรู้ลองค้นอ่านเอง เอาเป็นว่าวันนี้ผมอิ่มละ มาม่าหนะ *dead*

paemzaa:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ อา. 02 ก.ย. 2012 เวลา 18:13:00 ---
--- อ้างจาก: paemzaa ที่ อา. 02 ก.ย. 2012 เวลา 18:04:11 ---

คุณอยากให้ กระทู้นี้ ดราม่าเหรออ แต่ถ้าคุณไม่ใช่ร่างอวาตารของใคร อยากรู้ลองค้นอ่านเอง เอาเป็นว่าวันนี้ผมอิ่มละ มาม่าหนะ *dead*

5555+ ผมไม่ไช่ร่างอวตารไครครับ ผมทายอิสึนะ(ทายผิด) แต่ทายว่าอยู่ในร่างโอบิโตะ(ถูก)  ไม่เอาดราม่าก็ได้ครับ ไม่อยากไห้ทะเลาะกัน เดีะผมหาเอาเอง

TrueTobi:

*haha* *haha* อยากอ่านตอนใหม่ซะละ ว่าเห็นใดจิงกลายเป็น โอบิโตะ ได้ ส่วนตัวผมเชียร์ ฟุงากุ มากเชียร์ว่ามันต้องเทพสิ หัวหน้าตระกูล หัวโจกปฏิวัติ อิทาจิไม่น่าสู้ได้ ที่ไหนได้ ... ก็ช่างมันเถอะครับ ตอนแรกก็ช็อคนิดหน่อย แต่ตอนนี้ไม่ละ โอบิโตะ ก็ดี ครับ  *hoho*

หน้า: << < (4/6) > >>

Go to full version