หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: โทบิมันเป็นใครแ้ล้วทำไมต้องเซง  (อ่าน 19250 ครั้ง)

paemzaa

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
Re: โทบิมันเป็นใครแ้ล้วทำไมต้องเซง
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: อา. 02 ก.ย. 2012 เวลา 18:04:11 »
ก็เพราะว่ามีเซียน กูรู้ มาทับถ่มไงครับ

ก่อนหน้านี้ใครออกตัวแรง ขอเรียกเป็นรายบุคคลเลยดีกว่า

เพราะก่อนหน้านี้ผมเองก็ไม่ได้อะไร กับ อิโทบิ เลย พอมาเจอ comment พวก โอบิโตะ แบบว่า ...... ออกมาแค่ตอนเดียวมิงมั่นใจจริงๆเล๊ย เป็น ลูก อาจารย์ มาซาชิ เหรอ?

ใครบ้างอ่ะ อยากรู้ แปะลิงค์คอมเม้นทีดิ  อยากรู้ต้นเหตุดราม่า

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
Re: โทบิมันเป็นใครแ้ล้วทำไมต้องเซง
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: อา. 02 ก.ย. 2012 เวลา 18:05:56 »
นี่แหละการ์ตูน ทำอะไรก็ต้องมี ปุจฉาให้เราค้นหาคำตอบ ก่อนที่จะมีเฉลยตามมาทีหลัง *้ั์drinktea*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

sattkon

• *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: อา. 02 ก.ย. 2012 เวลา 18:13:00 »
ก็เพราะว่ามีเซียน กูรู้ มาทับถ่มไงครับ

ก่อนหน้านี้ใครออกตัวแรง ขอเรียกเป็นรายบุคคลเลยดีกว่า

เพราะก่อนหน้านี้ผมเองก็ไม่ได้อะไร กับ อิโทบิ เลย พอมาเจอ comment พวก โอบิโตะ แบบว่า ...... ออกมาแค่ตอนเดียวมิงมั่นใจจริงๆเล๊ย เป็น ลูก อาจารย์ มาซาชิ เหรอ?

ใครบ้างอ่ะ อยากรู้ แปะลิงค์คอมเม้นทีดิ  อยากรู้ต้นเหตุดราม่า

คุณอยากให้ กระทู้นี้ ดราม่าเหรออ แต่ถ้าคุณไม่ใช่ร่างอวาตารของใคร อยากรู้ลองค้นอ่านเอง เอาเป็นว่าวันนี้ผมอิ่มละ มาม่าหนะ *dead*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

paemzaa

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: อา. 02 ก.ย. 2012 เวลา 18:15:25 »

คุณอยากให้ กระทู้นี้ ดราม่าเหรออ แต่ถ้าคุณไม่ใช่ร่างอวาตารของใคร อยากรู้ลองค้นอ่านเอง เอาเป็นว่าวันนี้ผมอิ่มละ มาม่าหนะ *dead*

5555+ ผมไม่ไช่ร่างอวตารไครครับ ผมทายอิสึนะ(ทายผิด) แต่ทายว่าอยู่ในร่างโอบิโตะ(ถูก)  ไม่เอาดราม่าก็ได้ครับ ไม่อยากไห้ทะเลาะกัน เดีะผมหาเอาเอง

TrueTobi

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: อา. 02 ก.ย. 2012 เวลา 19:00:21 »
 *haha* *haha* อยากอ่านตอนใหม่ซะละ ว่าเห็นใดจิงกลายเป็น โอบิโตะ ได้ ส่วนตัวผมเชียร์ ฟุงากุ มากเชียร์ว่ามันต้องเทพสิ หัวหน้าตระกูล หัวโจกปฏิวัติ อิทาจิไม่น่าสู้ได้ ที่ไหนได้ ... ก็ช่างมันเถอะครับ ตอนแรกก็ช็อคนิดหน่อย แต่ตอนนี้ไม่ละ โอบิโตะ ก็ดี ครับ  *hoho*
โห โห โห เป็น โอบิโตะ ซะได้ *Shock*

KiraKylinTy

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: อา. 02 ก.ย. 2012 เวลา 19:50:37 »
 *great* *great*โอ้วใช่เลยเห็นด้วยกับเจ้าของกระทู้เลย
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

อูมามิ เซนจู่

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: อา. 02 ก.ย. 2012 เวลา 22:07:35 »
ไม่เซ็ง แต่ เซ็งเป็ด  *dead*
แต่ก็ไม่ได้เครียดเดี๋ยวจะเกรียนแตก *attack*
...............

SourCreamz

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: อา. 02 ก.ย. 2012 เวลา 23:18:20 »
เห็นด้วยเรื่องความสัมพันธ์และเกริ่นเรื่อง
งั้นแสดงว่ารอบนี้ ไม่ ไก ก็ คาคาชิ สักคนคงต้องตายไปสินะ  *shock*
ยังไม่ทันได้รู้เรื่องตำนานเทพ เขี้ยวสีขาวแห่งโคโนฮะ ที่ต่างหมู่บ้านร่ำรือเลย

doctoraof

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: จ. 03 ก.ย. 2012 เวลา 01:49:26 »
 *worm*

sattkon

• *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: จ. 03 ก.ย. 2012 เวลา 07:32:58 »
ไม่เซ็ง แต่ เซ็งเป็ด  *dead*
แต่ก็ไม่ได้เครียดเดี๋ยวจะเกรียนแตก *attack*

เราว่านายแตกนายละนะ  *haha* *haha* *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

dewlamonet

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: จ. 03 ก.ย. 2012 เวลา 11:19:45 »
ถ้าคาคาชิตายบก็ดีนะ ผมอยากเห็นหน้ามันมานานละ  หน้ามันเป็นความลับมากกว่าโทบิอีก อยู่โคโนฮะมาตั่งหลายปีไม่มีคนเห็นหน้ามัน จะมีก็แต่ลุงร้านลาเมง   ถ้ามันตายหวังว่าคงเปิดหน้านะ   คนบ้าอะไรปิดหน้่า24ชม.แต่เด็กยันโต

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: จ. 03 ก.ย. 2012 เวลา 11:58:34 »
 *shock* อยากเห็นคาคาชิตาย  *disappoint*

ไม่ตายกันหมดดีกว่าไม่  *number1* ทั้ง ไก โอบิโตะ คาคาชิ จะได้ไปอัดมาดาระ ที่นี้และ มันแน่  *number1*