หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอ สามคำ ให้อาจารย์ ถ้าเฉลยความเป็นมาของโอบิโตะเป็นแบบ....  (อ่าน 16586 ครั้ง)

nsky

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
นี้กระทู้แรกของผมเลยนะเนี้ย
แนะนำตัวหน่อย ชื่อเอ็นครับ ปกติอ่านบอร์ดกับดูตูนอย่างเดียว
ไม่ได้สมัครไอดีไว้  บอร์ดที่นี้กะสนุกครึก ครื้นดี อยากเป็นส่วนหนึ่งของความครึกครื้นนี้ครับ 555

หลังจากเกิดเหตุการอภิมหาเงิบของคนส่วนใหญ่ในบอร์ดในส่วนของ 599แล้ว
ก็เกิดผลกระทบหลายๆอย่างตามมา เช่น พวกลัทธิโอบิโตะไล่บี้คืน หลังจากโดนคนบอร์ดส่วนใหญ่สบประมาทอย่างร้ายแรง  *great*
เกิดเหตุการณ์ลักพาตัวสมาชิกบางคนขึ้น หายเงียบไปทันใด  *rip*
เกิดเหตุการณ์ "ว้า ทายผิด อาจารช่าง..." อะไรทำนองนี้
etc.
ผมว่าแบบนี้อะดีแล้ว ... อ้าว
ผมหมายถึงเหล่านี้เป็นสิ่งที่สะท้อนว่าพวกเราชอบนารุโตะขนาดไหน
คนที่ชอบอะไรเหมือนกันๆ มาเล่นบอร์ดด้วยกัน ก็อย่าถมกันเลยครับ ขอร้องเลยจากผู้ชายตัวดำๆคนนึง  *great*

เอ่อ.. เข้าเรื่องเลยละกัน 555
ก็หลังจากหลายๆคนเงิบกับ 599  ก็เกิดคำถาม คำด่า ในใจต่อจารมากมาย (ขอเรียกว่ามันว่า the situation of fiveninenine ,เหตุการห้าเก้าเก้า 5555)
ทีนี้เราก็ต้องมารอดูในส่วนของการเฉลยว่าเรื่องราวมันเป็นไง มาไง

"ถ้าเกิดสมมติว่า หลังจากเงิบ 599  แล้ว
  จารยังเซอไพรสทุกคนว่า ความจริงแล้วโอบิโตะ
  เป็น.....คน ฆ่า ริน อีก "
  ขอ 3 คำ !!!
 *rip*

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • Die!! B*tch!!
จริงๆผม ไม่เคยแอนตี้ พวกเด็กโตะเลย จะทายผิด ทายถูก ผมไม่ได้ไปซีเรียสอะไรตรงจุดนั้น  เมื่อก่อนผมก็พูดอยู่เสมอ   ยังเคยพูดกับคนที่ทำท่าจะทะเลาะกันเรื่อง โทบิ อยู่เลย

พอเฉลยเท่านั้นแหละ   พอผมไปพูดเรื่องนึง  ก็พาโยงไปอีกเรื่อง ไม่รู้ใครมี ทิฐิ กับใคร   *disappoint*

คล้ายกับคนที่อัดอั้นอะไรบางอย่าง มานาน ก็เลยตอบสนองคืน

ผมคิดว่ามันเป็น อิซึนะ  แล้วผมหน้าแตก ซึ่งมันก็จบแค่นั้น..

ให้ 3 คำ

"โตะ หิน ทับ"

*Edit  สรุปผมเข้าใจผิด  อืม....  ปล่อยไก่ไปแล้วสินะ   *rip*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ศ. 31 ส.ค. 2012 เวลา 00:57:04 โดย อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู »

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

Zigmund

• บุคคลทั่วไป
แสบ จริง จริง

kyo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
นี้กระทู้แรกของผมเลยนะเนี้ย
แนะนำตัวหน่อย ชื่อเอ็นครับ ปกติอ่านบอร์ดกับดูตูนอย่างเดียว
ไม่ได้สมัครไอดีไว้  บอร์ดที่นี้กะสนุกครึก ครื้นดี อยากเป็นส่วนหนึ่งของความครึกครื้นนี้ครับ 555

หลังจากเกิดเหตุการอภิมหาเงิบของคนส่วนใหญ่ในบอร์ดในส่วนของ 599แล้ว
ก็เกิดผลกระทบหลายๆอย่างตามมา เช่น พวกลัทธิโอบิโตะไล่บี้คืน หลังจากโดนคนบอร์ดส่วนใหญ่สบประมาทอย่างร้ายแรง  *great*
เกิดเหตุการณ์ลักพาตัวสมาชิกบางคนขึ้น หายเงียบไปทันใด  *rip*
เกิดเหตุการณ์ "ว้า ทายผิด อาจารช่าง..." อะไรทำนองนี้
etc.
ผมว่าแบบนี้อะดีแล้ว ... อ้าว
ผมหมายถึงเหล่านี้เป็นสิ่งที่สะท้อนว่าพวกเราชอบนารุโตะขนาดไหน
คนที่ชอบอะไรเหมือนกันๆ มาเล่นบอร์ดด้วยกัน ก็อย่าถมกันเลยครับ ขอร้องเลยจากผู้ชายตัวดำๆคนนึง  *great*

เอ่อ.. เข้าเรื่องเลยละกัน 555
ก็หลังจากหลายๆคนเงิบกับ 599  ก็เกิดคำถาม คำด่า ในใจต่อจารมากมาย (ขอเรียกว่ามันว่า the situation of fiveninenine ,เหตุการห้าเก้าเก้า 5555)
ทีนี้เราก็ต้องมารอดูในส่วนของการเฉลยว่าเรื่องราวมันเป็นไง มาไง

"ถ้าเกิดสมมติว่า หลังจากเงิบ 599  แล้ว
  จารยังเซอไพรสทุกคนว่า ความจริงแล้วโอบิโตะ
  เป็น.....คน ฆ่า ริน อีก "
  ขอ 3 คำ !!!
 *rip*
คุณ nsky บอกว่าโอบิโตะพลั้งมือฆ่าริน ว้าวในที่สุดผมก็เจอคนที่คิดเหมือนเพื่อนผมแล้ว เพื่อนผมคนนี้เคยคิดว่าโอโร อยู่ในร่างมาดาระ มันเลยจับคอ ทำผมหน้าแตกมาทีละ และมันอีกนั้นแหละที่บอกว่าโทบิ คือมาดาเกะ ลูกมาดาระ ครั้งนี้มันก็บอก โอบิโตะพลั้งมือฆ่ารินเลยทำให้มันเป็นแบบนี้ ไม่แน่ครั้งนี้เพื่อนผมอาจทายถูกก็ได้ เพราะไม่มีใครถูกตลอดและผิดได้ตลอด
เิปิดหน้ากากสักที โอบิโตะ ไกกับคาคาชิ มารอ ดราม่านานแล้ว
จะได้ย้อนอดีตกันอีก 2ปีจบ

zexzebenz

• *
หัก มุม 360

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
อย่า คิด มาก
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

Mnamwa zx

• *
" ขอ ทัม ใจ "หน่อยนะ *disappoint* *rip* *shock*

chainoi

• *
"ตุ้ด nam kham"

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

heavenboyxi

• *
.......... อึ้ง  อ่ะ ครับ

sennin five paths

• *
ผมแอบเอารูปชายน้องที่อยู่ในโทรศัพพี่สาวมันมา ครับ  *hoho* *hoho* *hoho*

bankie555

• *
  • เนตรไหนไม่ว่า อย่าเนตรสังคะตังก็พอ...
3 คำ ไม่ อิ่ม ครับ ... ขอ หมด จาน เลย ดี กว่า  *hoho*

ช้าน จะ ไป  พ้าททททท ทะ ยา... *haha*
ติดการ์ตูน ซะยิ่ง กว่าเมีย...

kyubi

• *
  • ชั้นจะเป็นเกะนินให้ได้ คอยดู...
ยาว แน่  นอน

http://youtu.be/pmCkaKXsz_Y
อย่าริอาจส่งแกะมาฆ่าหมาป่า

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
wtf what the fuck

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

gedomazo

• *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
3 คำของอาจารย์
หลอก คน อ่าน (หักเหลี่ยม) 55

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้