Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เซ็ทซึคือใคร?

หน้า: << < (4/6) > >>

sattkon:

เดี๋ยว มันฉีกหนังหน้าอีกทีครับ อย่าไปกลัว  *attack*

ฉีกเสร็จแบบว่าทุกคน ตกใจ อ่าวเฮ้ย ใครวะ  *haha* *haha* *haha*

Dewonlineaccount:

--- อ้างจาก: Zigmund ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 20:14:36 ---
--- อ้างจาก: Shimimaru ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 19:55:01 ---ที่คิซาเมะเห็นแล้วตกใจเพราะ มีสังสาระเปล่าครับ คหสต. ==

--- End quote ---

ไม่หรอกครับ ที่คิซาเมะตกใจเป็นเพราะโทบิคือเจ้านายมัน (ตอนนั้นมันยังไม่มีเนตรสังสาระเลย)

แต่คิซาเมะเห็นหน้าโอบิโตะแล้วคิดว่าเป็นมาดาระได้ยังไง อันนี้ต้องถามอาจารย์

จะไปยากอะไรก็บอกไปสิว่า ต่อจากนี้แกเรียกฉันว่ามาดาระนะ  *dontknow*

Zigmund:

--- อ้างจาก: Dewonlineaccount ที่ ศ. 31 ส.ค. 2012 เวลา 20:33:19 ---
--- อ้างจาก: Zigmund ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 20:14:36 ---
--- อ้างจาก: Shimimaru ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 19:55:01 ---ที่คิซาเมะเห็นแล้วตกใจเพราะ มีสังสาระเปล่าครับ คหสต. ==

ไม่หรอกครับ ที่คิซาเมะตกใจเป็นเพราะโทบิคือเจ้านายมัน (ตอนนั้นมันยังไม่มีเนตรสังสาระเลย)

แต่คิซาเมะเห็นหน้าโอบิโตะแล้วคิดว่าเป็นมาดาระได้ยังไง อันนี้ต้องถามอาจารย์

จะไปยากอะไรก็บอกไปสิว่า ต่อจากนี้แกเรียกฉันว่ามาดาระนะ  *dontknow*

ครับมันไม่ยาก แต่มันยากตรงที่นี่คือการ์ตูนระดับโลกนะครับ

เหตุผลแบบนั้นผมถือว่าแถไปแล้วหนึ่งดอก *haha* *haha*

madaraza:

ประวัติ เซ็ตซึ ไม่ทราบเลย
แต่ให้ เดา มันต้องมี อะไรที่เกี่ยว กับรุ่น 1 ด้วยแน่นอน 100 เปอร์

LM:

เซตซึ กับ โทบิ มีหลายฉาก ที่คุยกัน แล้วใช้คำว่า เรา พวกเรา(หรือผมจะคิดมากไป *shock*)

ผมเชื่อว่า คำถามนี้ ยังคงติดอยู่ในหัว หรือยังคาใจหลายๆท่าน

1.เซตซึดำหายไปไหน *dead*
2.เซตซึดำ ทำไมรู้เรื่องเนตรวงแหวนมากกว่าเซตซึขาว(ตอนไปดู อิทาจิVs ซาซึเกะ เซตซึดำ อธิบายเรื่องพลังของเนตรวงแหวนให้เซตซึขาวฟังตลอด)
3.เซตซึดำ ทำไมต้องกินศพ(ตอนที่ไปหาแหวนของซาโซริ กับโทบิ มันนั่งกินศพ ซาโซริ ซะงั้น *dead*)
4.เซตซึดำ ทำไมสนทนากับโทบิ ในหลายๆฉาก เหมือนไม่ใช่ หัวหน้ากับลูกน้อง พูดเหมือนเท่าเทียมกัน ซึ่งต่างจากเซตซึขาว ที่ พูดจา เหมือนลูกน้อง ตลอด
5.เซตซึดำตัองมีบทที่หลังแน่ๆ เพราะไม่เคยได้สู้เลย แสงอุษา ก็ตายไปกันหมดแล้ว โทบิก้ออกมาสู้แล้ว แต่เซตซึดำ ยังไม่เคยสู้เลย
6.อ.แกให้ตัวเซตซึขาว ชิงตายไปก่อนเลย ตายแบบง่ายๆมาก โดนเกะ ฆ่าแบบง่ายๆ เหมือนต้องการจะตัดเซตซึขาวออกไปจากเรื่อง

ผมว่า ถึง เซตซึดำ จะไม่เกี่ยวกับโทบิ แต่ผมก็คิดว่ามันต้องมีบทสำคัญๆ แน่นอน อ.ถึงให้มันเหลือรอดอยู่ ได้นานขนาดนี้ *number1*

หน้า: << < (4/6) > >>

Go to full version