หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ไหน ใครที่ชอบว่า คนที่ตอบว่า โอบิโตะ คือพวกเกรียน  (อ่าน 20387 ครั้ง)

LM

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
ขอ นอกเรื่องแปปครับ แล้วคนที่ บอกว่ามีเพื่อนอยู่ ญี่ปุ่น เค้าเฉลยมานานว่าว่าโทบิคือไคร

ไม่ใช่โอบิโตะ ไม่ใช่อิซึนะ ไม่ใช่คางามิ แต่มันคือ อุจิวะ....เป็นตัวระครที่หักมุมมาก แต่บอกไม่ได้ ให้รอดูกันไป

คนๆนั้นเค้าหายไปไหนแล้ว..หรือ ย้ายร่างไป เป็น ชื่อใหม่ *rip*

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
ขอ นอกเรื่องแปปครับ แล้วคนที่ บอกว่ามีเพื่อนอยู่ ญี่ปุ่น เค้าเฉลยมานานว่าว่าโทบิคือไคร

ไม่ใช่โอบิโตะ ไม่ใช่อิซึนะ ไม่ใช่คางามิ แต่มันคือ อุจิวะ....เป็นตัวระครที่หักมุมมาก แต่บอกไม่ได้ ให้รอดูกันไป

คนๆนั้นเค้าหายไปไหนแล้ว..หรือ ย้ายร่างไป เป็น ชื่อใหม่ *rip*

เค้ายังอยู่แถวๆนี้แหละ  แต่สังเกตุได้ว่า เขาตั้งกระทู้โทบิมีสามตาด้วยล่ะ *้ั์music*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
คงตามเพื่อนไป เจแปนนิส แล้วมั้ง  *hoho* *hoho* *hoho*

(ขำขำขำ) ขำไม่ออก   *haha* *haha* *haha*

H_A_Y

• *
เด๋วก็โดนตุ๊ดมันส่งข้อความ pm มาด่าหรอก แซวอยู่ได้
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
จะตั้งมู้ล่อเป้าซะขนาดนี้ กรุณาเรียกตัว ผู้ต้องหาเป็นรายบุคคลดีกว่านะครับ  อย่ามาเสียดสีแบบนี้เลย  แบบนี้มันก็เหมารวมสิครับ  *dontknow*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• *
  • Die!! B*tch!!
ก็เอ่ยชื่อไปซะเลยสิ    ..ตาป็อปเซียนซกมก

....   //บินออกนอกกระทู้  ฟิ้วววววว....

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

H_A_Y

• *
ก็เอ่ยชื่อไปซะเลยสิ    ..ตาป็อปเซียนซกมก

....   //บินออกนอกกระทู้  ฟิ้วววววว....

แฟนโตะหินทับ คงจะกลัวชื่อ ป็อบกันแน่ๆเลย
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

chainoi

• *
จะตั้งมู้ล่อเป้าซะขนาดนี้ กรุณาเรียกตัว ผู้ต้องหาเป็นรายบุคคลดีกว่านะครับ  อย่ามาเสียดสีแบบนี้เลย  แบบนี้มันก็เหมารวมสิครับ  *dontknow*
เท่าที่อ่านๆมาตั้งแต่คงตั้งใจจะเหมารวมนั่นแหละครับ แต่เล่นแบบอ้อมๆจะได้ดูเนียนๆ

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

H_A_Y

• *
เท่าที่อ่านๆมาตั้งแต่คงตั้งใจจะเหมารวมนั่นแหละครับ แต่เล่นแบบอ้อมๆจะได้ดูเนียนๆ

แต่จะเอาพวกเราไปเหมารวมกับคนชื่อ ป. ได้ไง ก็ต้องแยกแยะกันบ้าง
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

doctoraof

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
 *disappoint* *disappoint* *disappoint*

kyubi

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ชั้นจะเป็นเกะนินให้ได้ คอยดู...
พรุ่งนี้จะได้รู้กัน  *haha* *haha* *haha*
อย่าริอาจส่งแกะมาฆ่าหมาป่า

prince_fenris

• *
    • punzas.net
กระทู้โหยหาส่วนบุญ pathetic *disappoint* *disappoint*

Mnamwa zx

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ผมเปนคนหนึ่งละนะ ที่ออกความเหนว่าไม่น่าใช่ โอบิโตะ แถม ยังคิดไปด้วยว่า โทบิ จะ เปน ตัวละครใหม่ๆ
แต่พอเหนตอน 599 ก็ ได้แค่ทำใจกับ สิ่งที่เหน เพราะผมคิดว่า โอบิโตะ เปนตัวละคร ที่น่าจะมี จุดจบ ที่ดีมากอยู่แล้ว เหมือน เรปหนึงเคยให้ความคิดเหนไว้นะ
แต่ก็ต้องรอดู เหตุผล ที่ จารย์ แกใช้ผูกเรื่องก่อน อย่าลืม ว่านี่เปนแค่ การ์ตูน เอา สนุกก็พอแค่ นั้นละผมนะ *disappoint*

KiraKylinTy

• *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
ความแค้นไม่ช่วยอะไรนะครับ ขนาดนักวิทยาศาสตร์ เวลานำเสนอความคิดอะไรโดนค้าน ยังมีเลย โดนค้านจากพวกกลุ่มนักวิทยาศาสตร์อื่นๆกันหนักๆก็มีแต่เขาก็ยังเดินหน้าต่อไปนะ อย่าเอาความแค้นมาเผยแพร่ จนเกิด สงครามเลย หัวเราะนอกจอดังๆ ให้สะใจก็พอเพียงแล้ว  *้ั์pray*
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!