Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ไหนคนไหนทายถูกบ้างเอ่ย

หน้า: << < (9/10) > >>

windyzero:

มาแบบเป็นกลาง นึกว่าฮิวงะจะควบม้ามาซะอีก แต่ก็ดันเป็นบิจังจริงๆ

แต่ก็ดี เผื่อหลายๆคนที่คิดข้างเดียวแล้วมาค่อนขอดคนอื่นว่า"มั่ว" จะได้ลืมตาตื่นมาบ้างนะครับ

อย่างที่ผมเคยกล่าวไว้ ความเป็นไปไมไ่ด้ คือความเป็นไปได้ นี่แหละการ์ตูน มันก็เป็นอย่างนี้แหละ

ส่วนข้อมูลที่ทุกท่านหามาโพสลงไว้นี่ ทำให้ผมสนุกมากนะ การคิด วิเคราะห์ตามความเชื่อของเรามันทำให้หลายๆคนอ่านการ์ตูนสนุกขึ้นได้เยอะ

สุดท้ายแล้ว สำหรับคนที่เดาผิดนะครับ อย่าไปเครียดมากครับ ก็แค่ "เดาผิด" แค่นั้นเอง *้ั์drinktea*

สำหรับคนเดาถูก ก็อย่าไปทับถมเขาครับ ให้เรื่องมันจบๆไปดีกว่าครับ ทุกฝ่ายจะได้สบายใจ

kyo:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ ศ. 31 ส.ค. 2012 เวลา 14:47:10 ---มาแบบเป็นกลาง นึกว่าฮิวงะจะควบม้ามาซะอีก แต่ก็ดันเป็นบิจังจริงๆ

แต่ก็ดี เผื่อหลายๆคนที่คิดข้างเดียวแล้วมาค่อนขอดคนอื่นว่า"มั่ว" จะได้ลืมตาตื่นมาบ้างนะครับ

อย่างที่ผมเคยกล่าวไว้ ความเป็นไปไมไ่ด้ คือความเป็นไปได้ นี่แหละการ์ตูน มันก็เป็นอย่างนี้แหละ

ส่วนข้อมูลที่ทุกท่านหามาโพสลงไว้นี่ ทำให้ผมสนุกมากนะ การคิด วิเคราะห์ตามความเชื่อของเรามันทำให้หลายๆคนอ่านการ์ตูนสนุกขึ้นได้เยอะ

สุดท้ายแล้ว สำหรับคนที่เดาผิดนะครับ อย่าไปเครียดมากครับ ก็แค่ "เดาผิด" แค่นั้นเอง *้ั์drinktea*

สำหรับคนเดาถูก ก็อย่าไปทับถมเขาครับ ให้เรื่องมันจบๆไปดีกว่าครับ ทุกฝ่ายจะได้สบายใจ

--- End quote ---
เคยบวชเป็นพระมาก่อนหรือเปล่าครับ

windyzero:

บวชเณร เคยครับ บวชกระยังไม่ได้ฤกษ์ *้ั์drinktea*

kyubi:

มาลุ้นต่อกันดีกว่าว่ามันจะไปสูตรไหนกัน
คงไม่ตัดไปหามาดาระนะ *great*

kyo:

มาดาระอมตะ วิชาขั้นเทพ จะฆ่ามันยังไง ตอนนี้คิดไม่ออก 5คาเงะไปแงะ หนมครก ดีกว่าไม่ไหวหรอก

หน้า: << < (9/10) > >>

Go to full version