Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ไหนคนไหนทายถูกบ้างเอ่ย

หน้า: << < (6/10) > >>

bankie555:

เย้ววววววววว... *hoho*

ผม ถูก ครับ

แต่ตอนหลังๆ มีมึนส์ๆไปทางเซียนเต่าเขย่าดวงบ้าง  *disappoint*

แต่ สุดท้าย ที่คิดๆ กันสรุป คิดมาก กันไป เอง...

ผม เชื่อ ว่า คนอื่นๆ ที่ คิดว่าไม่ โอบิโตะ จริงๆ แล้ว เค้า ก็ คิด แหละ แต่ ทุกคน จะ เชื่อ ว่า

อ. แก ชอบ หัก มุม ...

จริง มั๊ย!!!

ปล. ถึง ไง ผม ถูก นะ อิอิ  *hoho* *hoho*

godrocker:

*great* ผมตอบถูกตั้งกะปีที่แล้วนะ ว่าเป็นโอบิโตะ หลายๆครั้งผมมาเม้นท์ไม่บ่อย มีอยู่เมนท์นึงผมบอกแล้วว่าตอนจบ ภาค1มันย้อนไปที่ทีมคาคาชิ ไห้เราติดตาม1ไนทีมคาคาชิ  แล้วภาค2ล่าสุด โตะมาสู้กับโทบิ แต่คาคาชิกับไกมาร่วมเข้าสู้ แค่นั้น...ดีใจกันด้วยน้าาาาาาา *glad*โอบิโตะแฟนคลับ  *love*

kong2169:

โอบิโตะ โอบิโตะ โอบิโตะ

ไอ้พวดทายผิดหน้าแหกไปตามๆกัน555 (แต่ข้าก้เกือบจะหลงผิดเหมือนกัน  *disappoint*)

iTheStore:

--- อ้างจาก: LengendNo.1 ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 16:32:03 ---
--- อ้างจาก: iTheStore ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 14:38:00 ---
--- อ้างจาก: kyo ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 14:13:19 ---
--- อ้างจาก: bennefits ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 13:06:56 ---มันชั่งยิ่งไหญ่จิง ๆ แค่บอกว่าตัวละครลับเป็นไครได้

ตั้งกระทู้ซะยกใหญ่เลย

--- End quote ---
ไม่ได้คิดแบบนั้นครับ แต่ก็ยอมรับว่าเมื่อเช้าเปิดมาอ่าน ดีใจสุดๆ เพราะไรนะหรอก็มันเหมือนคนโดนสบประมาท สามารถทำได้ประมาณนั้นคล้ายถูกหวย อาจจะทำให้คนทายผิดรำคาญแต่ เข้าใจนิดครับเด๋ว 4-5วันผ่านไปก็เข้าภาวะปกติเองแหละ

คนทายผิดรำคาญเราแน่นอน แต่ไม่ใช่ทุกคน คนที่เป็นลูกผู้ชายพอ(ไม่ใช่อีแอบ) เค้าก็ยอมรับว่าเค้าเดาผิดและเค้าก็ไม่ได้หมั่นไส้ ไม่ได้แขวะพวกเราที่คิดว่า โทบิ เป็น โอบิโตะ หรอก..ตอนนี้มีแค่ไม่กี่คนเท่านั้นที่ยังไม่ยอมรับ และ ก็มีอยู่ไม่กี่คนที่ยอมรับว่าเดาผิดแต่ยังหมั่นไส้และตามแขวะคนที่คิดว่า โทบิ เป็น โอบิโตะ เพราะเขามีทิฐิสูงต่อพวกเราที่เชียร์ให้เป็น โอบิโตะ

ส่วนตัวเรานะยังไงก็ได้อยู่แล้ว โทบิมันจะเป็นใครก็ช่าง แต่ที่นายทำอยู่นะก็เหมือนที่นายพูดมาเองอะแหละเหมือนจะแขวะคนอื่น แต่ไม่เอ่ยชื่อเขา เราว่านะนายอย่าไปทับถมใครเลย เพราะเราเห็นนายโพสแต่ละอย่าง เช่น หาว่าคนนั้นทิฐิมั่ง หาว่าคนนี้แขวะนายมั่ง นายไม่ต้องร้อนตัวดีกว่านะเพราะพวกที่ด่าคนที่คิดว่าเป็นโอบิโตะเผลอๆเขาไม่รุ้ด้วยมั้งว่านายเชียร์ให้เป็นโอบิโตะ แล้วก็อีกอย่าง ที่นายพิมพ์ในโพสที่ผมquoteนั่นแหละ เขาเรียกว่าทิฐิสูง พอมันออกมาอย่างตัวเองเดา ก็ไล่ด่าคนที่เลือกต่าง เราว่านายอยู่เฉยๆดีกว่า จำที่นายโพสได้โพสนึง ว่า''ทายถูกผมก็ไม่ได้เงิน ทายผิดผมก็ไม่ได้เงิน เราว่านายความคิดดีนะ แต่มาเจอกระทู้นี้เหมือนนายจงใจจะด่าใครรรึปล่าว '' และอีกอย่างคำว่าคนที่เป็นลูกผู้ชายไม่พอนี่ นายเก็บไว้ใช้กับตัวเองดีกว่า ถ้าจะด่าใครก็กล้าๆหน่อย พิมพ์ชื่อไปเลยครับ  หมายเหตุ เราไม่ได้สนใจหลอกว่าโทบิมันเป็นใคร เดี๋ยวเขาก็หาเหตุผลมาเอง

*haha* คุณจะคิดยังไงก็ช่างตามสบาย ผมว่าผมไม่ได้ทำผิด ไม่ต้องทำเนียนครับไอดีหลักหายไปไหน คิดดูดีๆว่าสิ่งที่พูดมามันถูกผมหรือถูกตัวเอง

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

เฮ้ยย   เอาอีกละ   นั่นไม่ใช่อวตารผมนะ เฮ้ยย   newbie  คนนั้น มาแสดงตัวหน่อย  ต้องมาในเวลาแบบนี้ด้วย  เวรกรรม  *dead*

ผมไม่โง่  สมัครไอดี ใหม่ มาอวยตัวเองครับ  ปญอ. 

ผมรับผิด และ ขอโทษไปแล้ว

หน้า: << < (6/10) > >>

Go to full version