Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ไหนคนไหนทายถูกบ้างเอ่ย

หน้า: << < (7/10) > >>

iTheStore:

--- อ้างจาก: Sennin Heavy ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 16:53:53 ---
--- อ้างจาก: อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 16:52:27 ---เฮ้ยย   เอาอีกละ   นั่นไม่ใช่อวตารผมนะ เฮ้ยย   newbie  คนนั้น มาแสดงตัวหน่อย  ต้องมาในเวลาแบบนี้ด้วย  เวรกรรม  *dead*

ผมไม่โง่  สมัครไอดี ใหม่ มาอวยตัวเองครับ  ปญอ. 

ผมรับผิด และ ขอโทษไปแล้ว

--- End quote ---
เค้าไม่ได้ว่าคุณครับ อย่าเข้าใจผิด ผมรู้

ถูกต้องครับ ท่าน อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู ตามที่ท่านเฮฟบอก ผมไม่ได้หมายถึงท่านครับ

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

ผมแคร์ความรู้สึกทุกคนนะครับ  บอร์ดนี่เหมือนบ้านที่ผมก็มาขลุก มาอ่านมันทุกวันๆ

ผมมาโชว์เกรียนแตก  คุยกันรู้เรื่องแล้ว   ผมก็ขอโทษ

*ตูจะโดนบรรจุเป็นหนึ่งในนินจาในตำนาน ไหมนี่   *glad*

EDIT  อ้อ ไม่ได้หมายถึงผม  ก็โอเคคับ   *glad*

nakin:

--- อ้างจาก: iTheStore ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 16:59:23 ---
--- อ้างจาก: Sennin Heavy ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 16:53:53 ---
--- อ้างจาก: อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 16:52:27 ---เฮ้ยย   เอาอีกละ   นั่นไม่ใช่อวตารผมนะ เฮ้ยย   newbie  คนนั้น มาแสดงตัวหน่อย  ต้องมาในเวลาแบบนี้ด้วย  เวรกรรม  *dead*

ผมไม่โง่  สมัครไอดี ใหม่ มาอวยตัวเองครับ  ปญอ. 

ผมรับผิด และ ขอโทษไปแล้ว

เค้าไม่ได้ว่าคุณครับ อย่าเข้าใจผิด ผมรู้

ถูกต้องครับ ท่าน อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู ตามที่ท่านเฮฟบอก ผมไม่ได้หมายถึงท่านครับ

เค้าหมายถึง P จ๊กม๊กม้าาางง *haha*

kyubi:

ผมไปฟังเพลงในยูทูปมา มีคอมเม้นต์นึงบอกว่า

คนไทยทะเลาะกันได้ทุกเรื่อง     *number1*

มันก็จริงๆนะ แค่เพลงเฉยๆมันยังทะเลาะกันเลย *haha* *haha* *haha*

นี่เฉลยแล้วก็ยังไม่วายมาทะเลาะกันอีก *haha* *haha* *haha*

แต่สำหรับบางคน ที่ว่าความคิดคนอื่นคิดแบบเด็กๆ นี่ไปไหนหว่า *haha* *haha* *haha*

ดีใจกับแฟนคลับโอบิโตะด้วยคับ ไม่ใช่ว่าเค้าเดาถูกนะ แต่เพราะว่าโทบิเป็นคนที่เราอยากให้เป็นมากกว่า งง *disappoint*

iTheStore:

ท่านเฮฟ ช่างเค้าเถอะครับ จะใช่ไอดีหลักหรืออวตารเค้าก็รู้อยู่แก่ใจว่าเค้าเป็นใครเพราะใจเธอรู้ดี(เพลงนี้เอ็มวีโดนใจมากๆ) ท่านก็เคยได้ยินใช่ป่ะประโยคที่ว่า หลอกคนอื่นได้แต่หลอกตัวเองไม่ได้

หน้า: << < (7/10) > >>

Go to full version