หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: โดนเล่นก็ยอมฟ่ะ...  (อ่าน 3978 ครั้ง)

Tee-HiiD

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
โดนเล่นก็ยอมฟ่ะ...
« เมื่อ: พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 20:13:24 »
ผมว่ามันอาจจะไม่ใช่อย่างที่เราเห็นก็ได้นะ...

อาจเป็นใครก็ได้...  ที่อาศัยร่างโอบิโตะอยู่...

หรือ...

ถ้าเป็นโอบิโตะตัวจริง... 

เค้าน่าจะรับช่วงต่อจากโทบิที่สู้กับรุ่น 4...

ผมเชื่อว่าโอบิโตะไม่น่าฟัดกับรุ่น 4 ได้สุดเท้าขนาดนั้น...

และอย่างโอบิโตะจะมีปัญญาอะไรไปรู้เรื่องของวิชาเนตรต่างๆ นาๆ ไปทั่วได้...

ทั้งอิซานางิเอย... ซูซาโนะอีก... เรื่อง 9 หางอีกล่ะ...

มันไม่สมเหตุสมผลเลยนะ...  ที่คนเขียนเฉลยมาแบบนี้...  ยอมรับว่าเซ็งมากๆ... (เหมือนใครหลายๆคนนั่นแหละ...)

ถึงตอนนี้ผมคิดว่าโทบิมีมากกว่า 1 หรือ 2 คน...

เพราะยังมีโทบิผมยาวอีกนะ...  ที่อิทาจิไปหา...(และคิดว่าไม่น่าจะใช่มาดาระด้วย...)

เอาวะ...   โดนก็โดน...

มาเลยว้อยยยยยยยยยยย...

kampagank

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
Re: โดนเล่นก็ยอมฟ่ะ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 20:24:28 »
มันคือโอโรจิมารุ อยู่ในร่างโอบิโตะ

Jaychou

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 20:27:43 »
ก็อย่างที่อิทาจิบอกอะแหละ ความจริงอาจจะเป็นภาพลวงตา  *rip*

gedomazo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 20:31:44 »
มันคือโอโรจิมารุ อยู่ในร่างโอบิโตะ

เดี๋ยวก็ฮาหรอก 55