หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเสียง คนที่เชียร์โอบิโตะ หน่อยคับ  (อ่าน 3415 ครั้ง)

klayut

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ขอเสียง คนที่เชียร์โอบิโตะ หน่อยคับ
« เมื่อ: พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 20:15:44 »
ในที่สุด ก้อเฉลยมาซักที ว่า โทบิก้อคือ โอบิโตะ

แต่คงต้องมีย้อนความหลังกันยาวบ้างล่ะ

แต่ยังไงมันก้อคือโอบิโตะ ร่าง โอบิโตะ แต่วิณญาณนี่ซิ จาใช่มั้ยน่ะ

ยังไงก้อขอแสดงความยินดีกับคนที่ยืนอยู่เคียงข้างโอบิโตะ มาตลอดคับ

ถึงจามีบทวิเคราะห์อ้างว่าไม่ใช่เพียบเลย แต่สุดท้ายเราก้อเดาถูกคับ ถึงจามีแต่ร่างกาย แต่ของเราก้อถูกเกินครึ่งแล้ว รอฟังเฉลยตอนหน้าน่ะคับ จากทีมงานโอบิโตะ

(ปล.) เข้ามายอมรับ กัน บ้างก้อดีน่ะคับ  กระทู้ต่างๆ ที่เอาอาไรมาเป็นประกันว่าไม่ใช่โอบิโตะ  *hoho*

gedomazo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
Re: ขอเสียง คนที่เชียร์โอบิโตะ หน่อยคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 20:20:19 »
ความเห็นส่วนตัวผมเลยนะ..
คือผมว่า อาจารย์คนนี้ ทำไมแกถึงเฉลยง่ายจังหล่ะ ลองคิดย้อนที่ผ่านๆมาดูสิ
คนอ่านส่วนมากโดนแกหลอกตลอดเลย แต่ถ้ามันใช่ ก็คงจะใช่แหละ 55

klaobrmeiei

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Re: ขอเสียง คนที่เชียร์โอบิโตะ หน่อยคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 20:22:42 »
อาจารย์ เค้าหลอกให้คนอ่านหลงทางมากกว่ามั้ง

ผมอ่ะ เชียร์โอบิโตะมาตั้งแต่แรกละ

ภายใต้หน้ากากอ่ะโอบิโตะแน่นอนละ

แต่ภายในตัวนี่สิ โอบิโตะ แน่ป่าว ?  *dontknow* *dontknow*

kyubi

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ชั้นจะเป็นเกะนินให้ได้ คอยดู...
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 20:28:21 »
ต้องรอตอนหน้าเพื่อความแน่ใจอีก โอบิโตะยังไม่ได้พูดอะไรเลย จบซะแล้ว ง่ายจริงๆตอนนี้ *dead*
อย่าริอาจส่งแกะมาฆ่าหมาป่า