Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เผยความลับโอบิโตะ

หน้า: (1/1)

sennin five paths:

ที่เราเห็นกันวันนั้น ที่ อิทาจิไปเจอมาดาระ ตอนจะล้างตระกูล นั่นคงเป้น มาดาระ ตัวจริง และ ผมคิดวา มาดาระ น่าจะ ร่วมมือกับ โทบิ และ มาดาระคงเ็นผู้ช่วย ชัวิตโอบิโตะเอาไว้ ถ้ามาดาระ ไม่บอก แผนเนตรจันทรา อย่างโอบิโตะไม่มีวันรู้หรอก เขาสองคนร่วมมือกัน และ พอมาดาระตายโอบิโตะก็อานากากมาใส่เองศะเลย และ ปรากาศว่าตัวเองเป็น มาดาระ 

gedomazo:

คงประมาณนั้นแหละครับ

iml3al3y:

นี่หรือ ภาษาไทย  *disappoint*

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

เท่าที่อ่านมา  วันนี้ namkham  พิมพ์ภาษาเหมือนมนุษย์มนาปกติที่สุดแล้วนะ

Jaychou:

555 งงเลยมันบอกเองโดนหินทับเละ แต่ผลที่ได้คือหน้าเหี่ยว  เวรกำ

หน้า: (1/1)

Go to full version