Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โอบิโตะ......เซงเป็ด รอดูย้อนกันอีกยาว... อ. ครับต้องชี้แจงอย่างด่วน...

หน้า: << < (5/8) > >>

sattkon:

ตอนแรกคุณก็มั้นใจนิ ว่าเพื่อนคุณที่ ญีปุ่น spoil มาไม่ใช่ โอบิโตะ แล้วตอนนี้มากลัวอะไร  *haha*

แต่หนังสือหนะ....... *้ั์cool*

Jaychou:

คุณpopช่วยตอบคอมเม้นผมทีนะ ทำไมพอพูดเรื่องหนังสือทีไรหายไปทุกทีเลยอะ ผมรออยู่นะครับ ไม่ได้จะกวนนะ ถ้าไม่ให้ก็บอกไม่ให้ครับ ผมจะได้ไม่รอ *rip*

chainoi:

นี่ทุกท่านเชื่อกันจริงๆเหรอครับ ว่า ไอ pop เซียนซกมก อะไรนี่มันมีหนังสือเก็บสะสมไว้จริงๆอะ  *rip*

nakin:

--- อ้างจาก: chainoi ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 08:01:26 ---นี่ทุกท่านเชื่อกันจริงๆเหรอครับ ว่า ไอ pop เซียนซกมก อะไรนี่มันมีหนังสือเก็บสะสมไว้จริงๆอะ  *rip*

--- End quote ---
ฮาาาาาาาาา อ.จารย์เฉลยมาคราวนี้ นักวิชาเกินเงิบเป็นแถบ บอร์ดคงเงียบอีกหลายวัน *shock*

kyubi:

หายไปไหน ได้สมัครไอดีใหม่แหงมๆ *haha* *haha* *haha*

หน้า: << < (5/8) > >>

Go to full version