Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โอบิโตะ......เซงเป็ด รอดูย้อนกันอีกยาว... อ. ครับต้องชี้แจงอย่างด่วน...

หน้า: << < (2/8) > >>

Jaychou:

สรุปหนังสืออะครับ ว่ายังไงหนังสืออะ

gedomazo:

ไม่อยากให้เป็นเลยยยย 55

Pop_เซียนซกมก:

ผมยังโดนเพื่อนหลอกเลย....เพื่อนมันบอก ไม่ใช้ อิซึนะ ชิซุย ฟุงะคุ ไม่ใช้ โอบิโตะ แต่..อ่านอาจารย์เขาจะหักมุมสุด... ด่ามันอยู่เนีย -*- บอกไม่ใช้โอบิโตะ แต่ ตอน 599.. คือใคร -*-

แมร่งบอกไม่อยากบอกความจริงบอกไปจะมันอะไร....[ มันดิสัสก็หน้ากรูแหกเต็มๆนี้ไงในบอร์ด Sritown ผมตอบไปแบบนั้นละ ผมเเลยฝากบอกกลับไปว่ากรูจะเอาทิ้งให้หมด..พร้อมกลับไปอ่านวันพรีสแทน จบการพูดคุย ]

Jaychou:

หนังสือมีคนรับไปยังครับ ถ้ายังไม่มีคนส่งเมลไปรับกรุณาบอดกด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

ChocoboGPz:

คนนี้หรืือป่าว ที่บอกเป็นโอบิโตะ จะเผาหนังสือ = =

หน้า: << < (2/8) > >>

Go to full version