หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: แด่ฤดูเกรียนมรสุม  (อ่าน 35209 ครั้ง)

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • Die!! B*tch!!
Re: แด่ฤดูเกรียนมรสุม
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 01:23:09 »
ลิ้งค์ใต้ลายเซ็นของคนนี้

...

น่าสงสัยนะครับ *haha* *haha* *haha*

gifura.orzhk.org/src/1332235315120.swf

มีอะไรแอบ ๆอยู่หรือเปล่า? *shock* *shock*

ขอเสนอแนะ วิธีหยุดสงครามโลกนินจา และวิธีปราบเกรียน แบบใหม่ล่าสุด

1.  แบบเดียวกันกับวิธีหยุด Useless Machine  *haha*

เกรียน VS เกรียน
Dual Worlds Most Useless Machine, More MODs More FUN!!!

2.  Don't Feed The Throll.

3.  ลักษณะของเกรียน ๆ หรืออภิมหาเกรียนเนท  *attack*
http://p-ach.com/?p=341

แล้วก็ *bye* *bye*

การปราบเกรียนอีกอย่างนึง คือ ไม่ต้องไปเห็นหัวมันนั่นเอง  ปล่อยให้มัน Forever alone ไป

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

Aha

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • '' YOU FAILED ''
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 02:04:52 »
ผมสนุกมากที่ได้เป็นสมาชิกบอร์ดนี้ อ่านทุกวันสนุกทุกวัน  *love*
'' YOU FAILED '' HAHA

Mnamwa zx

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 02:32:10 »
เอาซะจบเลย 4 หน้า ได้ไหมเนี่ย 1 ช๊อคเก้อร์ เรา อ่านเหนื่อยฟรี อีก โทดทีละกัน ที่อ่านจนจบ

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 10:19:25 »
หายเลย สงสัยคิดคำด่าคนอื่นอยุ่
เอิ่ม ลงทุนสมัครไอดีใหม่มาด่ากันเลยทีเดียว แน่จริงใช้ไอดีหลักเลยครับ กล้าๆหน่อย

ก็ผมบอกแล้ว ถ้าผมพิมพ์ไรขัดหูขัดตาผมก็ขอโทษแล้วครับ ไม่ต้องมาให้ผมใช้ไอดีหลักหลอก และผมก็ไม่แน่จริงอย่างที่คุณบอกหลอกครับผมเลยสมัครใหม่ไง โอเคมั้ย ให้อภัยผมได้ยังครับ

ถีบหัวแล้วถูหลังเลยมั้ยนายเนี่ย  *haha*

gf;d60t5u[sy;,n'vtwvjglujp; กำ โทษทีครับผิดกระทู้ๆ
ว่าแต่ท่าน sattkon แปลออกมั๊ยเค้าพิมพ์ว่าอะไร
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 10:33:14 »
หายเลย สงสัยคิดคำด่าคนอื่นอยุ่
เอิ่ม ลงทุนสมัครไอดีใหม่มาด่ากันเลยทีเดียว แน่จริงใช้ไอดีหลักเลยครับ กล้าๆหน่อย

ก็ผมบอกแล้ว ถ้าผมพิมพ์ไรขัดหูขัดตาผมก็ขอโทษแล้วครับ ไม่ต้องมาให้ผมใช้ไอดีหลักหลอก และผมก็ไม่แน่จริงอย่างที่คุณบอกหลอกครับผมเลยสมัครใหม่ไง โอเคมั้ย ให้อภัยผมได้ยังครับ

ถีบหัวแล้วถูหลังเลยมั้ยนายเนี่ย  *haha*

gf;d60t5u[sy;,n'vtwvjglujp; กำ โทษทีครับผิดกระทู้ๆ
ว่าแต่ท่าน sattkon แปลออกมั๊ยเค้าพิมพ์ว่าอะไร

ขีเกียจแปลครับ แต่แค่รู้ว่าเ้ค้าจะถีบผม แล้วก็มาบอกว่าพิมพ์ผิดกระทู้
นิสัยแบบนี้เขาเรียกว่า
"ตบหัวแล้วลูบหลัง"  เป็นอิแอบ จริงๆเลย
  *dontknow*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

PeKaJuu

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 12:51:13 »
โอ้วววววว  เกิดอิหยังขึ้น คิดมากกันจัง คนเรา ยอมกันบ้างก็ได้นะครับ  *shock*

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 15:07:51 »

การปราบเกรียนอีกอย่างนึง คือ ไม่ต้องไปเห็นหัวมันนั่นเอง  ปล่อยให้มัน Forever alone ไป

*number1*

โอ้วววววว  เกิดอิหยังขึ้น คิดมากกันจัง คนเรา ยอมกันบ้างก็ได้นะครับ  *shock*
เกิดสงครามโลกนินจาในบอร์ดนี้ครับ *glad*

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 19:06:48 »
 *shock*อีกแล้วหรออยู่เมืองไทยแล้ว คิดถึง เจ๊กันป่าว *great*พิมพ์โทรศัพท์พิมพ์ยากเกิน

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ