Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

แด่ฤดูเกรียนมรสุม

หน้า: << < (8/8)

PeKaJuu:

โอ้วววววว  เกิดอิหยังขึ้น คิดมากกันจัง คนเรา ยอมกันบ้างก็ได้นะครับ  *shock*

O:

--- อ้างจาก: อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู ที่ พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 01:23:09 ---
การปราบเกรียนอีกอย่างนึง คือ ไม่ต้องไปเห็นหัวมันนั่นเอง  ปล่อยให้มัน Forever alone ไป

--- End quote ---

*number1*

--- อ้างจาก: PeKaJuu ที่ พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 12:51:13 ---โอ้วววววว  เกิดอิหยังขึ้น คิดมากกันจัง คนเรา ยอมกันบ้างก็ได้นะครับ  *shock*

--- End quote ---
เกิดสงครามโลกนินจาในบอร์ดนี้ครับ *glad*

Monkey D. Jennei:

*shock*อีกแล้วหรออยู่เมืองไทยแล้ว คิดถึง เจ๊กันป่าว *great*พิมพ์โทรศัพท์พิมพ์ยากเกิน

หน้า: << < (8/8)

Go to full version